ใครก็ได้ช่วยมาเอาไปทีรกบ้านจริงๆ?

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ณัฐพล สุวรรณปัญญา, 17 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครก็ได้ช่วยมาเอาไปทีรกบ้านจริงๆ?

1. ต้องไปเยี่ยมชมแล้วละ

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ให้ฟรีเหรอ

3. ขายครับขาย!

4. มาเปิดท้าย กุงเตบดิคับ มีไรขนมาให้หมด...

5. เดี๋ยวขนไปด้วย

6. ลองถามคุณ nattapong skol ดู รถเค้าจมน้ำมา สนใจภายในมั้ย

7. เขาก็โพสแล้วนี่้บอย Natthapong Skol พลาสติกภายในแตกหักหลายจุด เดี๋ยวจะรีบไปสำรวจและสั่งไปนะครับผม

8. หรอ อันนี้ไม่เห็นมีโพสหลายอันก็อย่างเนี้ย ดูไม่ทั่วอ่ะ

ผมมีอุปกรณ์ภายในรถเยอะมากแทบทุกชิ้นส่วนในรถหาตัวไหนอยู่ถามได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้