ช่างหนุ่ม Step2 รายงานว่า ตอนนี้ยอดค่าซ่อมอยู่ที่ 15,000-16,000 แล้ว...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Natthapong Skol, 20 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    ช่างหนุ่ม Step2 รายงานว่า ตอนนี้ยอดค่าซ่อมอยู่ที่ 15,000-16,000 แล้ว แต่เกียร์ยังมีรั่วซึมจะซ่อมต่อไหม ผมบอก "ยาวไปยาวไปเลยพี่" (T_T)

2. สู้ๆๆ ครับ

3. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    นี่แค่ซ่อมไว้ใช้นะครับ กว่าจะงามอย่างรถ พี่ฟลุ้ค คงเหนื่อยน่าดู

4. รักกันจริง ก็ปั้นกันต่อไป เป็นกำลังใจให้คับ สู้ๆ

5. สู้.....อย่าเพิ่งหยุดถ้ายังไม่ถึงจุดสุดยอด

6. ซุปอ่ะ ไม่เอารถมาอวดกันเลย แอบซุ่มหรอ

7. รอไปงานบอยไง

8. มิตติ้งก่อนดีกว่านะ

9. รอๆๆ เห็นตั้มบอกจะมาด้วยนี่น่า

10. คราวหน้าถ้ามีใครกำลังเอาน้องน้ำอยู่ รีบโกยมาบ้านผมเลยนะ ^_^

11. เดี๋ยว ทำนบแตกแล้ว ตัวใครตัวมานนนน

ต่อแพรอเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้