ไม่อยากขายรถเลย ใครมีทางออกให้บ้าง เซ็งเป็ด

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เอ๋รังสิต, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    เบื่อที่สุด เซ็งมาก อยากเมา

2. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    พรุ่งนี้ก็ตามมาเมาที่พัทยาดิเพื่อน....เหล้าเพียบ เต็มหลังรถ อิอิอิ

3. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ก่อเก็บไว้สิคราบ อยากให้เก็บไว้จิงๆนะคับ พี่ม่อน อิอิ

4. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    ไม่อยากขายก้อม่ะต้องขายดิ ม่ะเหงยาก

แต่จะใช้ ES หรือไม่ใช้ ES ก้อยังเป็นเพื่อนกันอยู่นะ

5. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    ตาม่อนม่ะต้องขายหรอก ให้เบียร์เลย แก้ปัญหาได้เยอะ ก๊ากกกกกกกก ขำๆ นะเฮีย

6. Feel The Different

Feel The Different New Member Member

21
    1
    0

พี่น้องกันทั้งนั้น ไม่ต้องเคลียด ปรึกษากันได้

7. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    พี่ก็ขายอีกคันซะ เก็บคันนี้ไว้

8. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ไม่ต้องขายรถหรอกพี่เสียดายมันเป็นสัญลักษณ์ของพี่ม่อนเลยอ่ะ ถ้าจะขายน๊ะ แนะนำให้ขายกระโปรงหน้าให้ตั้มแล้วกันครับ

9. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0

ใช่ๆๆ ม่อนขายคันอื้นไปซะ แล้วเก็บ ESไว้ครับ น้องขาว เขาไม่ผิดเลย นะ ขายเขาทำไม

10. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0

ให้เราหรอ ขอบคุณครับ

11. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    ....................

แปลงเป็น DC5 ดิ

12. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    แล้วจะขายเพื่อ...ลองปรึกษาไอ้บอยอ่างทองดูดิว่าครบแล้วขายเป็นงัย หุหุ:D

13. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ระวังมันจะเซ็งกว่าเดิม

ถ้าขายไปแล้วหาคันใหม่ไม่ได้เนี่ยแหละครับคุงม่อน - -"

14. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ร ถ ส ว ย ๆ เ ก็ บ ไ ว้ จิ เ พ่ ม่ อ น

15. mingg

mingg New Member Member

41
    2
    0
    ไม้ต้องขายหรอกครับเสียดายครับเราทำมาเป็นความภูมิใจครับ

16. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ดูความจำเป็นดีกว่าครับ ม่อน ไม่อยากขาย ก็เก็บไว้ เพราะเราเหลือ......
    แต่หากมีความจำเป็น ก็ขายไปเถอะ แต่ขายให้คนที่เค้ารักรถจริงๆ คงจะสบายใจดีอ่ะ
    แต่เมื่อถึงเวลาจิงๆ อาจจะเลือกเจ้าของไม่ได้ก็ได้นนะครับ.....
    เอาใจช่วยนะ ...... อยากเห็น รถขาวๆ ตูดยกหางดำๆ ต่อไปนะ เท่ห์ดี

17. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    อย่าขายเลยคับ

จาได้ขับมาเชียงใหม่

อิอิ

รถแต่งครบแล้วสิครับ

ไม่รู้จาแต่งอาไรอีก

ก้อขนของที่เบื่อๆแล้วมาให้ผมได้นะคับ

18. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    รถใคร ใครก็รักผมเข้าใจอารมณ์

19. A100

A100 New Member Member

62
    0
    0
    เป็นใคร ก็เสียดายทั้งนั้น

20. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    รถสวยมากเลยคับไม่ต้องขายหรอกคับพี่

21. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    เสียดาย+++

22. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เออเหมือนเพื่อนกูเลย แม่งขาย ES จะไปล่อ DC5 แต่หาไม่ได้ สมหน้ามันหวะ อิอิ :D

23. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ใช่ ๆ ๆ เหมือนน้องพี่อีกคนเลย ขาย ES ไป แล้วบอกให้ซื้อ ACCORD แม่งก็ไม่ซื้อ ยังจะดื้อ อิอิ:D:D:D:D

24. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    จาก 22 โพสข้างบน...

ไม่มีใครอยากให้ขายเลยนะ แล้วจะขายเหรอ หุหุ

25. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    อันนี้จิงหว่ะ เซงแสรดดดดดดดดดดด อิอิ...
    ต้องอย่างพี่หารถเป้าหมายให้ได้ก่อน มัดจำรถคันใหม่ แล้วค่อยไปขายรถคันเก่าแบบเจ็บตัวให้ไปได้คันใหม่แบบสบายใจ

26. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0

ผู้มีประสบกาม อิอิ

27. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ค่อย ๆ คิดอ่านนะครับ ทุกอย่างย่อมมีทางออกที่ดี
    รักในสิ่งที่ชอบรางวัลชีวิตมีไม่บ่อยหรอกครับ...

28. BEER_CIVIC ES

195
    16
    0

ใช่พี่หนึ่ง "น้องขาวไม่ผิดนะ จะขายหนูทำไม"

ม่อน อย่าขายเลย ให้เราทำอะไรก็ได้ แต่อย่าขายคันนี้เลย รถในใจเราเลยนะเนี้ย

29. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0

จ้าพ่อคนรวย :rolleyes:

30. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ขายไมวะเพื่อน............รถสวยจะทิ้งมันไปคิดดีแล้วหรอวะม่อน....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้