ไมล์เดิมๆ ของ ไมตี้ แปลงให้กับ เครื่องเจ ได้ไหม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AUTH-can, 31 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    พอดีจะวางเจอะ ครับ อยากทราบว่า ไมล์เดิม จะใช้กับเจ ได้ไหม หรืองต้องแปลงอะไรไหมครับ

2. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ไมล์เป็นแบบสายหรือไฟฟ้าครับ
    ถ้าเป็นแบบไฟฟ้า วัดความเร็วใช้งานได้เลย
    วัดรอบใช้กล่องแปลง
    วัดแรงดันน้ำมันถอดเซ็นเซอร์จากเครื่อง 2L ให้ช่างเจาะใส่ที่น๊อตฐานกรองเครื่อง j ใช้งานได้ปกติ

3. AUTH-can

1,474
    13
    0
    ขอบคุณมากครับ พี่หนุ่ม

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หายไปนานเลยนะครับพี่โจ้ กลับมาอีกที จะเป็นเจไปซะแล้ว เอารูปมาโชว์บ้าง
    นะรับพี่

5. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    เก็บข้อมูล พี่โจ้นำร่องก่อนเลยครับ
    เดียวตามมาติดๆ

6. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ตามพี่หนุ่มเลยครับ
    แต่ถ้าให้ดีเป็นหน้ามืดเลยครับตรงหมดครับ
    ของwindomหรือ sorrer ประมาณนั้นครับ
    ของผมแปลงมาแล้วครับ

7. AUTH-can

1,474
    13
    0
    555+ ครับแมน มาคิดวางตอนนี้ ไม่รู้ว่าทันหรือเปล่า แก็สก็จะขึ้น เครื่องก็แพง

เสร็จแล้วจะขับไปมิตติ้งด้วย อิอิ ไปขอคำแนะนำหน่อยครับ :)

8. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    รอชมครับ

9. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    รอชมด้วยอีกคนคับช่วงนี้เปลี่ยนหัวใจใหม่กันหมดเลยนะอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้