ไฟท้ายโชว์ขึ้นหน้าปัดตลอดเวลา แก้แล้วแก้อีก ทำไงดีครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kittipas Chamnongnok, 21 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟท้ายโชว์ขึ้นหน้าปัดตลอดเวลา แก้แล้วแก้อีก ทำไงดีครับพี่ๆ

1. Aek Suriya

Aek Suriya Guest

0
    0
    0
    หายยากพมก้อเปนไม่เปนไล

2. ขั่วเลี้ยวขวาเปลี่ยนใหม่ ติดๆดับๆพี่

3. เปลื่ยน ดีเร ใหม่หาย

4. ครับท่าน

5. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    ถ้าหลอดไฟไม่ขาด ให้ไปดูตะกั่วที่ขั้วไฟและขั้วหลอดไฟ ถ้าตะกั่ว 2 จุด สูงไม่เท่ากัน ก็ทำให้ไฟโชว์ได้ครับ

6. ขอบคุณครับพี่

7. Pisit Jitvotan

Pisit Jitvotan Guest

0
    0
    0
    ไฟเบรคครับ

ครับ แก้ไฟเลี้ยวก็ยังไม่หาย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้