ไฟข้างแตก..อยากถามพี่ๆๆแพงมัยค่ะ...ของใหม่มีมั้ยหรือว่าต้องหาของเก่าใส่..แตกข้างเดียวค่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wijitra Sonprom Puk, 18 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟข้างแตก..อยากถามพี่ๆๆแพงมัยค่ะ...ของใหม่มีมั้ยหรือว่าต้องหาของเก่าใส่..แตกข้างเดียวค่ะข้างขวา..

1. เห็นเขาขายข้างละ450บาทครับ เบ้า+ฝาสีใส

2. จำราคาคลาดเคลื่อนครับขออภัย

3. อีกเจ้านึง ลองดูครับ

4. 150ครับผมเคยซื้อมาใส่ละ

ต้องเปลี่ยนโคมด้วย เสายึดฝาขันสกรูตัวล่างหักแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้