ไปเล่นเรือกัน

การสนทนาใน 'Sport Forum' เริ่มโดย L200 Cyclon 4d56 ในตำนาน, 8 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สนใจเล่นจริงๆๆหรือคับ

ถ้าอยากเล่นเดียวจัดให้
    อย่างในรูปหรือเปล่าถ้าใครสนใจก็มีขายครับชุดละ3500 บาท

2. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    เห็นบอกว่าซื้อมาแว้วววว สนุกมั้ยน๊า

3. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    เสี่ยน้อง.....ผมก็มือใหม่ครับ..เล่นของคนอื่นมานาน...ก็ได้เวลาซื้อเองซักที...............ซื้อมาพร้อมกัน 2 ลํา...สีดํา..ของน้องสาว...........ลําสีเหลืองปี 98..ของผม...แต่..งานเข้าลําผมครับ.....ลงเล่นได้ 3 รอบ..ออกอาการ เจ..ท้องบวมครับ...ตรงกลางลําเรียบร้อย..ขี่เหมือนกับ รถยางบวม..ไม่ได้ตั้งศูนย์อ่ะ..........

อีก 1 อาทิตย์กําลังจะเปลี่ยนเปลือก..แต่..ย้อนกลับไปเอา เปลือกของปี 97..ที่เป็นท้องเหลือง มาใส่แทน........ช่างบอย เป็นคนจัดการให้

แบบนี้เค้าเรียก..งานเข้า..เต็มๆ......เอาไว้มาลงที่ท่าหมู่บ้านผมก็ได้นะ..หมู่บ้านกฤษดานคร 27..ดอนหวาย-ไร่ขิง........................

ส่วนคุณ chonlayut ผมติดตามอ่านตั้งแต่ใน HIPPO แล้วครับ..เพิ่งรู้ว่า..คือ..คนที่ผมเคยติดต่อซื้อท่อ..............เอาไว้จะโทรไปขอคําปรึกษาครับ............ผมโอ๊ต MIDWAY ครับ..

.กําลัง.จะซื้อ เทลเลอร์คู่ครับ........

4. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555งานเข้า ลําขาวเหลือง

ปี 97 กับ 98 ครับ.....

5. ผมไปขับทุกอาทิตแหละครับคุณโอ๊ด แต่อ่ทิตหลังๆมีภาระกิจต้องทำเลยไม่ค่อยใด้ไป

วันไหนไปเดียวผมโทรหา

6. Bunta'

Bunta' New Member Member

7
    0
    0
    หวัดดีครับทุกท่าน ท่านโอ้ตนี่ 785 เหมือนกันเลยครับ
    น้าตู่ใจดีจริงครับ ผมเองก็เพิ่งเล่นที่พระนั่งเกจะให้ผมลองเล่นลำยืนให้ได้ สงสัยอยากให้ตกน้ำ 555กล้าครับ

ผมแจ๊ค พระนั่งเกล้านะ 785 ลำเหลือง มือโคตรใหม่น่ะน้าๆ อิอิ

7. สวัสดีครับบบ

8. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    เจ๊ท ยืนกับผม..คงไปกันไม่ได้....ขึ้นทีไรตก ทุกที.......ผมหนัก 80 โล...มันจะเป็นอุปสรรคเปล่าอ่ะ......แต่ล่าสุด...เมื่อวาน..เพิ่งไปลง บึงกระจับครั้งแรก..มันโคตร......หนุกกว่าแม่นํา หลังบ้านอีก..สงสัย..เพราะ ไม่ค่อยมีผักตบ มั้งครับ......

ผมต้องอดเล่นไป อีก 2 อาทิตย์..เพราะ วันนี้ (จันทร์)..ภรรยา คลอดลูก....ก็เลย ถือ โอกาส นี้..ส่งเรือ ผมเอง..ไปเปลี่ยนเปลือกใหม่เลย..เพราะ..ขี่ ท้องบวมๆ แล้ว..เหนื่อยใจมากครับ...

หวัดดีคุณตู่-คุณแจ๊ค และ เวสเกต ตาน้องอีกรอบครับ.....5-5-5

9. Bunta'

Bunta' New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีครับ
    น้าๆ ประจำบอร์ด ว่างๆได้เล่นด้วยกันท่าจะมันนะครับ 785 กันตรึมครับ
    เล่นที่พระนั่งเกล้า ทุกวันอาทิตย์ ตั้งแต่ บ่าย 3 ครับ ยันน้ำมันหมด 555

อยากไปแจมกะน้าน้าที่อื่นนะครับ แต่ผมยังไม่ได้ถอยเทเลอร์เลย ในบึงมีทุ่นน่าจะมันนะครับ

เสาร์ อาทิตย์ที่ 4-5 เมษายน มีแข่งที่ แหลมเสด็จ จังหวัด จันทบุรีนะครับ ผมไป แชวบๆ แถวๆสนาม 2 วันเลยอ่ะครับ ท่านใด้ว่างๆ ไปดูแข่ง กันดีมั้ยครับ

[email protected] ครับ

10. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    แจ่มครับ............ช่วงนี้..หยุดเล่น 2 อาทิตย์..

.งานเข้าครับ......คนงานที่บ้าน ลา กลับ พม่า...........ต้องเก็บกวาดบ้านเอง...โคตรเหนื่อย..ลูกก็เล็ก..2 คน..........เฮ้อ...แต่...ทริปต่อไป..วางไว้แล้ว..ที่ปากน้า ปราณ..เป็นโรงแรม ของเพื่อน.....มีคน ช่วย ยกลง ทะเลครับ........ท่าทาง..จะมันส์...ครั้งแรกเลยครับ..ที่เอาเรือ ส่วนตัว ไปเล่น ทะเล.......อิ+อิ

11. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    พี่ไปมาแล้วนะทะเลนะ เกือบถึงชุมพรนะสนุกมากเลย
    และเหนือยมากด้วยนะเพราะว่ามันมีคลืนมากนะ

12. จิงๆผมก็ชอบนะทะเลอะ แต่หาที่ที่ขึ้นลงง่ายๆยาก

ไปทีต้องจ้างเด็กที่คุมบานาน่าโบดมาช่วยเอาลง

สงกรานว่าจะเอาลงไปภูเก็ต

13. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
    ตาน้องเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้