ไปหาดใหญ่มา

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย kaltech, 4 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    สองอาทิตย์ก่อนไปหาดใหญ่เจอรถคุณป้อมจอดอยู่หน้าบ้านใกล้ๆKiss ไปหาลูกค้าๆขับ200SX หน้า 14 เค้าชอบรถเหมือนกัน เค้าบอกหาดใหญ่มี MR2 สองคันคุณป้อมกะน้องก๊อต

2. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    พี่กัล ... มาหาดใหญ่ไม่ส่งข่าวมาล่วงหน้าเลยครับ เลยไม่ได้ต้อนรับเลย ฮือ ฮือ ..

โอกาสหน้าโทรมาบอกก๊อตก่อนนะครับ เผื่อจะได้ชวนไปหาอะไรอร่อยๆทานกัน

3. พี่กัล เค้าทาน แต่ของ "อ่อนๆ" ครับ ไม่ทราบว่าก๊อต จัดให้แกได้ไหม

4. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    เย้ย !!!

ปล. คิดถึงพี่ยอดครับ พี่ๆคนอื่นๆด้วย

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    Do you have go to kiss channel on this trip? P'kal.

6. pomv2

pomv2 Member Member

36
    0
    6
    ครับผม วันหน้าผ่านมาแวะทักทายกันได้ครับ
    ต้องขอโทษด้วย พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าหน้าเวป พอดีเพิ่งเห็นครับ ยินดีครับ

7. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    คุยกันข้ามปีเลยนะเนีย

- - - Updated - - -

คุยกันข้ามปีเลยนะเนีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้