ได้แล๊วอัตราสิ้นเปลีอง บางไปไหมเนี่ย ตก1.36บาท

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Arroon Techasutham, 1 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้แล๊วอัตราสิ้นเปลีอง บางไปไหมเนี่ย ตก1.36บาท

1. 10.4 กิโลเมตร/ลิตรแก๊ส ถ้าวิ่งยาว ๆ เนียน ๆ ก็กินประมาณนี้ครับ แต่ถ้าวิ่ง ๆ หยุด ๆ ก็จะบางไปหน่อย

2. Boy Jung

Boy Jung Guest

0
    0
    0
    ของผมกิโลล่ะ 1.60

3. Boy Jung

0
    0
    0
    เติม700บาทวิ่งได้420โล

4. ของพี่ๆวิ่งได้เยอะจัง ของผมวิ่งเเปบเดียวหมดเเระ200บาท ไม่เกิน100โลคับ เปนเพาะอะไร

5. การจูน+สภาพเครื่อง+สภาพการจราจร

6. ในเมืองได้ประมาณ1.9บาท ครับ

7. น้ำมัน 3 บาท

8. Boy Jung

0
    0
    0
    ของผมใช้ชีวิตประจำวันวิ่งพระราม3ตอนเช้าทุกวันแก๊สหัวฉีดว่าจะจูนใหม่เติม200วิ่งไปประมาณ115โลก้หมดคับแก๊ส14:55บาท

9. รูหัวฉีด+ปรับแรงดันหม้อต้ม+การจูน

10. Boy Jung

0
    0
    0
    ว่าจะให้พี่ยุทธจูน

11. Boy Jung

0
    0
    0
  12. โถ ๆๆๆๆ ให้มันกินไปเถ๊อะ

13. Boy Jung

0
    0
    0
    สรุปของผมใช้คุ้มใช่ม่ะคับพี่ ยุทธ

14. ซื้อสายจูนมาเล่นเองเลยสิครับ ไม่ยากหากจะเรียนรู้

15. Boy Jung

0
    0
    0
    ของผมทีสายจูนหมดแล้ว

16. กล่องแก๊สยี่ห้ออะไรครับ

17. ของผมไม่ได้บันทุกไรเรย เเค่ตั้งไฟเเก่+กล่อง reacstreedใบเล็กสีดำ มันกินเพาะไปตั้งไฟกับกล่อง รึป่าวคับ

18. Boy Jung

0
    0
    0
    คือตอนนี้ของผมมันมีอาการตอนยกคันเร่งมันแบ็คไฟล ปังปังปังปังยาวมากพี่

19. Boy Jung

0
    0
    0
    เอ็นนีจีรีฟอ เทคทู

20. Boy Jung

0
    0
    0
    จะคุยกับพี่ตั้งแต่มิตติ้งแล้วคับผม

21. ต้องเข้าไปตั้งค่าหัวฉีดให้มันคัทออฟหรือเปิดให้ต้ำที่สุดในช่วงถอนคันเร่ง

22. Boy Jung

0
    0
    0
  23. Boy Jung

0
    0
    0
    พี่อยุ่แถวใหนคับ

24. แก่งหางแมว จันทบุรี

25. Boy Jung

0
    0
    0
    พี่ยุทธกับพี่จำรัสน่าอยุ่ใกล้ๆๆกันเนอปันหาเอนวีพี่แก้จบทั้งคู่ขอบคุนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้