ได้รถแล้ว galant แต่ไม่มีความรุ้

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย s4vana, 17 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. s4vana

s4vana New Member Member

38
    0
    0
    คือผมได้ galant รุ่น หน้าหล่อหล่อ ตูดแดงแดงมาอ่ะครับออกเหลี่ยมเหลี่ยมหน่อย แล้วเคยได้ยินบางทีเค้าเรียกรุ่นผมว่า galant โฉม VR4 อาย VR4 นี่คืออะไร ชื่อรุ่นของ galant รุ่นนี้ หรือว่า เป็นตัวท๊อป ตัว แรรี่ แล้ว ถ้าผมจะทำเป็น VR4 ทั้งคัน มีอะไรบ้าง แล้ว วาง 4g63 ทำขับ4ได้ไหม สุดท้ายขอรูป VR4 ทั้งด้านหน้าด้านข้างด้านหลัง จะได้ไปให้ร้านไฟเบอร์เค้าทำถูก

กราบขอบพระคุณขอมูลมากครับไม่รุ้จริงจริง เหนแต่กระจังหน้าจะมีคำว่า VR4 เฉยเฉย อ่ะ ช่วยหน่อยนะครับ :confused::confused::confused::confused::confused:

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ใครรู้ข้อมูล เเจ้งหน่อยคร้าบบ หรือไม่คุณลองเข้าเวปของVR4 CLUB อะคับ น่าจะมีผู้รู้จริงเยอะคร้าบบบ

3. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ครับ ลองดู VR4 clubดูครับ แต่ที่แน่ๆทำขับ4ได้แน่นอนครับ

4. note1392

note1392 New Member Member

2
    0
    0
    ที่บ้านใช้vr4อยู่ง่ะ พอจะมีรูปให้ดูป่ะ

5. ptn sport

ptn sport Guest

0
    0
    0
    มีของแต่งvr4ทั้งคัน

สนใจโท0805564330

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้