ใส่กรองแต่งดีป่าวคับ แล้วใส่ของอะไรดี

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย kulpat87, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kulpat87

kulpat87 New Member Member

34
    3
    0
    ใส่กรองแต่งดีป่าว แล้วใส่ของอะไรดีครับ แนะนำยี่ห้อ กับราคา แล้วหาซื้อได้ที่ไหนอะครับ

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    แนะนำของ K&N ครับ ราคาไม่เกิน 2 พัน หาซื้อได้ตามร้านขายของแต่งเลยครับ

3. kulpat87

kulpat87 New Member Member

34
    3
    0
    เป็นกรองเปลือยเหรอครับ

4. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เป็นกรองแผ่นคับ ใส่แทนของเดิมได้เลย แต่ดีกว่าเดิมแน่นอนครับ

5. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    แม่นแล้วว...K&N เท่านั้น(ส่วนตัวผมนะ) รึจะชอบเสียงดุหน่อย
    ก็ต้อง simota ราคาประมาณ 3xxx.- หรือ 4xxx.-ร้านประดับยนต์รึในบอร์ด
    ก็มีขายหาดูเอาครับ

6. Civic SocietYz

Civic SocietYz New Member Member

84
    3
    0
    แต่ผมก็ชอบของsimotaนะคับ ผมใช้แล้วก็คิดว่าokนะคับ วิ่งงดี

7. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    ต้นหาย .. ฮือๆๆ แต่สวยอ่า

8. Civic SocietYz

Civic SocietYz New Member Member

84
    3
    0
    ก็ไม่หายเท่าไรนะคาบผม ก็ท่อวนMugenด้วย ก็พอokดีอ่าคับผมความเห็นส่วนตัวนะ คิคิ

9. ผมก้อชอบนะSimota เสียงเพราะดี ต้นก้อหายไปบ้างแต่ไม่เท่าไรรถผมเกียร์ออโต้ด้วย แต่ปลายไหลดี ลากรอบได้ยาวขึ้นด้วย
    ไม่เห็นมันจะเลวร้ายอะไรมากมายเลย ชอบแบบไหนก้อซื้อมาใส่โลด แต่ก้ออย่าไปคาดหวังอะไรกับมันมากเกินไปหล่ะ
    ผมว่าบางทีมันก้ออยู่ที่อุปทานของเราเองด้วยนะ เช่นของบางชิ้นคนนู้นก้อว่าดีคนนี้ก้อว่าดี พอเราซื้อมาใส่บ้าง มันไม่ได้รู้สึกอะไรมากขึ้นหรอกแต่ด้วยการที่ใครๆก้อว่าดี มันเลยทำให้เรามองเห็นว่ามันดี เลยรู้สึกว่า เออเห้ยมันดีจริงๆด้วยหว่ะ กลับกันบางทีชิ้นนี้เราชอบแต่มีคนบอกว่ามันไม่ดีอย่างนั้นอย่างนี้พอเราเอามาลองใส่ ใจมันก้อจะกังวลแต่สิ่งที่คนอื่นบอก และก้อจะรู้สึกว่า เห้ยมันไม่ดีจริงๆด้วยหว่ะ โหต้นโคดอืดเลย โอยปลายหายไปไหนหมดวะ กินน้ำมันโคดเลย

10. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    k&n คั บ เ ห ม า ะ แ ก่ ร ถ เ กี ย ร์ อ อ โ ต้ คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้