ใครใช้ หรือเคยใช้ koni เหลือง รบกวนทีครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Aop_ES, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aop_ES

Aop_ES New Member Member

48
    0
    0
    แบบว่าผมไปคว้ามือสองมาได้ชุดนึง ด้านหน้าก็ใส่ได้ปกติใช้เสื้อโช้คเดิมเจ้าของทำมาแล้ว ..แต่ด้านหลังมาแต่ตัวโช้คอะครับ ร้านโช้คบอกว่าต้องมีแป้นรองสปริงมาด้วยไม่งั้นใส่ไม่ได้ เพราะของเดิมมันเชื่อมติดตัวโช้คมาเลย (ถามมาสองร้าน ตอบเหมือนกัน) แต่โทรไปเจ้าของเดิมบอกว่าใช้ของเดิมได้ เขาก็ทำอย่างนี้

.. เลยอยากถามผู้ที่เคยใช้ว่า ตกลงว่าแป้นรองสปริงมันมากับชุดโช้คโคนิ หรือว่าใช้ของเดิมได้ครับ ถ้าใส่ได้ ถอดของเก่ามาอย่างไร

ขอบคุณทุกความช่วยเหลือครับ

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ล อ ง เ อ า ไ ป เ พ่ ใ ห ม่ ดู ใ ห้ สิ คั บ

3. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    งานเข้า

4. Au_spoon

Au_spoon New Member Member

17
    1
    0
    ของผมใช้กิฟล็อค(กิฟที่บอกนี่เวลาจะถอดต้องใช้ครีมถ่างอ่ะครับ)หาซื้อตามร้านอะไหล่ได้ครับเเล้วให้ร้านใส่ให้เเต่ผมออคด้วยนะครับ ผมใช้มานานเเละไม่เคยมีปัญหานะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้