ใครใช้รถอะไรกันบ้าง แนะนำตัวหน่อยนะจ้ะ

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 30 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เอ คนแรกเลยนะ

ชื่อ เอ นามแฝงเค้าเรียกกัน เอวี่ อิอิ

ใช้รถ ดราก้อนอาย(ก๊อบ) 555+ TFR แปลงบอดี้ เปนดราก้อนอาย สีดำ จ้า

รายละเอียดดูข้างซ้ายมือเลย
    :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2009
  2. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    หวัดดีคับ นัน คับ
    ใช้ รถ ไมตี้คับ

3. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ไม้ตี้เช่นกันครับ

4. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ชื่อ เอ ครับ ใช้ รถ แฟนครับ รถตัวเองพัง

5. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    โอมครับ ยืมรถเค้ามาแอ็คครับ

6. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    เพชร คับ
    <<< คันข้างๆเลย

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เอ๋คับ ข้างๆคัน เหมือนกันคับ

8. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    สวัสดีครับ ชื่อโป้ง น่ะครับ บ้าๆบอๆไปเรื่อยๆ ทำที่เขาไม่ทำกัน คนอะไรเอา ออฟโรด ไปแข่ง เซอกิส "ไม่รู้มันจะไปแข่งแรลลี่ที่ไหน " อิอิ อ่ะๆ อยู่ลพบุรีน่ะครับ เข้า กรุงเทพ บ่อยครั้ง ใครเจอ ทักทายได้น่ะครับ

ใช้รถเชฟโรเล็โคโรลาโด้ รุ่ต ลิมิเต็ด ตัวแรก เอาดีเซลDi ออก วาง Jเซ็ทโบ+LPG ซะงั้น ลืมบอกว่า เกียร์ออโต้ ตุกติก อิอิ เป็นรุ่นเดิมๆไม่ใช่ ขับ 4 แต่อยากได้รถสูงเท่า Z71 เลยไปทำให้สูงขึ้น โดยช่วงล่าง WestCoast ทั้งระบบ นุ่ม หนึบ แต่เอาไปแข่ง เซอกิตเลยเว็ทเป็น หนึบๆ ไปมาทุกวงการแล้วนะเนี่ยนคันนี้ ไม่ว่าจะเป็น Drag Drift Rally Crosscounty เซอกิต จิมคาน่า เป็นการใช้รถได้คุ้มค่าจิงๆ ใครสนใจรถสไตล์นี้ ยินดีให้คำปรึกษาได้ทุกเรื่องน่ะครับ

[​IMG][​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤษภาคม 2009
  9. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    ชื่อ เจ คับ ขับคันข้างๆอะคับ

10. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    แล้วคนนั่งข้างๆละพี่เจ อิอิ

11. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ดีครับผมแบงค์ ขับอีซุซุ TFR คับ

12. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    คนนั่งชื่อ.ริต้า..555+++

13. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ไม่ใช่ๆๆ ไม่ช่ายน้องต้าร์ โตกว่าน้านนน 555+

14. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    โอ๊คคับ ดีแม๊คฟ้าๆๆ สี่ปาตู

<<<คันข้างเขาเป็นแค่อดีต....อ่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤษภาคม 2009
  15. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    โอ้ดคับ อีสุ แวน ขำขำ

16. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    ชื่อ บอลคับ เป็นน้องของรถคัน นี้

ขอเข้ารวมสมาชิกด้วย นะ คับ

<<-เชิญ ดูได้เลย คัฟ

17. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    หวัดดีครับ หนึ่งครับ

<<<<<ไม่ใช่ของผมนะครับ อิอิ

18. CHOWER!!

275
    0
    0
    รถพี่หนึ่ง บอลจะเป็น ลม

ฮิฮิ<->

19. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
  20. OAK_ZERO

316
    1
    0
    อิอิ............

21. B_Sync

B_Sync New Member Member

1
    0
    0
    น้องใหม่ครับ

ชื่อเบสท์ครับ

ใช้ Ford ranger ครับ

อยู่นครศรีคับ

22. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ

บอร์ดหลัก เรา ยังใช้ไม่ได้ชั่วคราวนะ

ใช้งานบอร์ดสำรองไปก่อนนะจ้ะ

23. CHOWER!!

275
    0
    0
    <-คันข้างๆนิ รถ บอล

โหะๆ

24. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    แชมป์

กระบะของป๊า [=

ซ้ายมือ

25. OAK_ZERO

316
    1
    0
    ดีคับทุกท่าน

26. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    หวัดดีคับ ทุกท่าน

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    สวัสดีอีกรอบ และ ยินดีต้อนรับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่รักรถกระบะทุกคนจ้า

ใช้งานเว็บนี้ไปพลางๆก่อนนะ

หรือ เอาเว็บนี้ เป็นเว็บหลักไปเลยก้อได้ ติดต่อกันได้ดี

เวลามีงานไร หรือ นึก ชื่อเว็บไม่ออก

ให้เข้าไปที่ google เซิรท์ หา คำว่า SUPERTRUCK-THAILAND นะ

ก้อจะขึ้นลิ้งค์ขึ้นมา อันดับต้นๆก้อจะเป็นเว็บหลัก

สังเกตุดี ให้เลือก เว็บ supertruck ที่มาจาก rcweb เท่านั้นนะ

28. CHOWER!!

275
    0
    0
    อ่าคับพี่ บอลเข้าเว็บตรง เลย อ่ะ

29. COLORADO

COLORADO New Member Member

34
    1
    0
    หวัดดีคร้าบบ

ชื่อ ก๊อต ครับ ใช้ colorado + 1J BO + NGV ครับ

30. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เอกครับ

<<

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้