ใครเล่นเกม Kaido battle มั่งครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย kritorm, 7 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    ก็เอาที่คุณมีกำลัง และ คิดว่าเอาอยู่สิครับ แรกๆก็เงี้ยกลังๆเดี้ยวจะปลดล็อคกับของแต่งให้เองเหละ

350z blocklineให้ได้ครับ และสังเกตุว่าเราเสียบวงในมันได้ถ้ากะจังหวะดีๆนะ:D

2. kaido2

kaido2 Guest

0
    0
    0
    มีใครเล่นkaido racer 2 มั่งมั้ยคับ
    มันก่าภาคแรกเยอะเลย

3. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    อยากเล่นอะคับ ภาค 2 อะ อิ อิ ภาคแรกก็มันส์แล้วอะ

4. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    ชอผมอะ86 ใส่โบอะ187แรงม้าจูนเองหมดอะงับ

5. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0

ผมเล่นอยู่คับ ยังไม่เคลียร์เขาแรกเลยง่ะ ใช้ DC2 TYPE R อยู่คับ พอกล้อมแกล้มไปได้บ้าง เสียอย่างนึงนะคับ ภาคนี้ชนะคู่แข่งแล้วไม่ได้ตัง ไม่งั้นป่านนี้คงโมรถเต็มไปนานแล้ว
    :confused:

6. Tlezaracing

Tlezaracing New Member Member

14
    0
    0
    เกมนี้สนุกมากครับ แค่นั่งโมก็มันแล้ว แต่ผมขออนุญาตครับ คือผมอยากได้สูตรเซ็ตรถดริฟต์ในเกมนี้จังเลยคร้าบ นั่งจูนมันทั้งวัน ไม่ได้เรื่องเลยครับ ช่วยบอกหน่อยนะคร้าบ ขอบคุณคับบ

7. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    มีให้โหลดมั๊ยอ่าคับ อยากเล่นมั้ง รบกวนหน่อย

8. ome5645312

ome5645312 Guest

0
    0
    0
    เกม

ผมก็เล่นแต่ไม่มีบอสออกมาซักทีเก็บบอสไป2-3ตัวเองง่าสงใสชั้วโทรมาบอกทีว่ามาต้องทำยังไงไม่เข้าใจผมใช้AE83เทนโนเดินไม่แต่มาก150แรงม้าเองบอกด้วยคับพี่ๆ 0834219238

9. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    มีขาย อยู่สาย 3 สนใจติดต่อได้ อิอิ:D

10. ome5645312

ome5645312 Guest

0
    0
    0
    ถึงด่านลูกลังและแต่ไม่มีบอสโผ่ลเลยตอบจดหมายหมดและด้วยไม่มีอะไรโผ่ลมาเลยไม่เข้าใจไปต่อยังไงหรือว่าจบแล้วง่าช้วยบอกที

11. the_things

the_things Guest

0
    0
    0
    ....

ทำไมผมตอบจดหมายหมดแล้ว มันยังไม่มีด่านใหม่หั้ยเลยยยอ่ะ(เพิ่งจามาตอบทีหลังน่ะคับ กดลัวๆๆ ไม่ได้อ่านเลยยยย อ่านไม่ออก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้