ใครเด็ก โรงเรียนเซ็นต์จอห์นเทคนิคกรุงเทพ บ้างครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Vasuta.com, 22 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Neung_Donmuang

Neung_Donmuang New Member Member

66
    0
    0
    มาช้าไปไหมเนี๊ยะ ผมจบตึกนอกครับ และตอนนี้ก้อจบมหาลัย st.John's มาหลายปีแล้วครับ ว่าแต่รถขาวๆ นี้เพื่อนนิวหรือป่าวครับ คุคุคุ

2. BOBBY ZETA

BOBBY ZETA New Member VIP

181
    3
    0
    ถามผมปะคับถ้าไม่ใช่ขอโทดทีคับ
    ถ้าใช่ผมก็มีชื่อนิวคับที่อยู่เซนจอห์นโปลีคับ:) :) :) :) :)

3. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    อัพหน่อยเงียบเหลือเกิน

4. ~Mr.ChilL~

~Mr.ChilL~ New Member Member

34
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามาอ่านนานเรย อิอิ

5. enforce

enforce Active Member Member

2,041
    13
    38
    รถผมก็ขาว อ่ะคับ

6. kung Hotto.

kung Hotto. New Member Member

11
    0
    0
    เงียบจัง

7. ~Mr.ChilL~

~Mr.ChilL~ New Member Member

34
    0
    0
    มีแต่รุ่นเก๋าๆทั้งนั้น อิอิ

8. Neung_Donmuang

Neung_Donmuang New Member Member

66
    0
    0
    ครับ ถามถึงน้อง BOBBY นั่นแหล่ะครับ แล้วเพื่อนน้องที่ชื่อนิวที่ตัว หญ่ายๆชื่อ ชัยวัฒน์ ใช่ไหมอะครับ ถ้าใช่ก็คนเดียวกัน

9. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    โปลี อิเล็ก รุ่น 13 ครับ รายงานตัวครับ

10. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    ผมรุ่นและห้องเดียวกะนายตี้ครับ รายงานตัวครับ :D

11. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0

น่าจะใกล้ๆผมนะครับ ถ้าจำไม่ผิดนะ AUTO รุ่นเดียวกับผมจะ 22 มั้ง ไม่แน่ใจนะครับ

12. tee racing 94 #005

213
    7
    0

ครับ บอลมันเลข ที่ 39 ผมเลขที่ 40 มันจะปลุกผมทุกทีครับเวลา จาน เรียกชื่อใกล้ถึงมัน (หลับอยู่อะครับ สมัยนั้นมีรอบเช้าตรู่ ไปถึงเเม่ง ตี 5 ง่วง ฉิบ)

13. rafisrevenge

rafisrevenge New Member Member

16
    0
    1
    เด็กสามัญครับ จบรุ่น 40 อะคับ ชื่อ อั๋น

14. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    เย้ยยยยยย พี่ตี้ เด็ก St. เหรอเนี้ยยยยยย

ง่า ม่ะมีใครเด็กบริหารธุรกิจเลยเหรอ ....

15. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    :p เหอะๆอายจัง (จบมาตั้งแต่ ปี 39 แนะแก่มากๆ) แต่เซ็นต์จอห์นเหมือนกันครับ
    ตอนเรียนสามัญ อยู่รุ่น 31 ครับ
    ตอนเรียนเทคโนโลยี(ตึกนอก) อยู่ถาปัตย์ รุ่น 06 ครับ
    :D ยินดีที่ได้รู้จักครับ

16. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    ช่ายคับ
    ัดีคับพี่ๆน้องๆทุกคน:) :) :) :) :) :) :)

17. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    เรียนที่ เซ็นต์จอห์น เหมือนกัน ช่างยนต์

18. teezawa

teezawa New Member Member

5
    1
    0
    อิเล็กฯ ปวช. เซนต์จอห์นอาชีวะครับ ปวส. เซนต์จอห์นโปลีเทคนิค จำรุ่นไม่ได้เพราะจบมานาน:) จบปี1994 ครับ
    ยินดีที่ได้มาเจอพี่ๆน้องๆครับผม

.

19. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    ปวช. อิเล็กฯ #16 ครับ

แล้วก็ปวส. จนจบป.ตรีเลยครับ...:D

20. enforce

enforce Active Member Member

2,041
    13
    38
    ไม่มีเด็ก st john commerce โผล่มามั่งเลยอ่ะ...

21. AUTO22 เช้าครับ

ST.32ด้วยครับ

22. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    หวัดดีพี่น้อง เซนต์จอห์นทุกท่าน ผมจบตึกใน อิเล็ก ปวช.รุ่นอาจารย์ ปัญญาเป็นจารย์ใหญ่อ่ะ
    จบนานและเหมือนกันจำรุ่นตัวเองไม่ได้แล้ว เอ่อเดี๋ยวนึกไรออกจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะ :) :) :) :)

23. NA-RU-TO!

NA-RU-TO! New Member Member

13
    0
    0
    หวัดดีพี่น้องทุกคนคับ ผมจบ โปลี EP 19 ตอนนี้ก้อที่เดิมคับแต่ ป.ตรี
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านคับ

24. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    ดีคราบ

25. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    ผมก็เซนต์จอห์นโปลีคับ จบมาจะ2ปี แล้วคับ พี่ๆ อิอิ

26. tee racing 94 #005

213
    7
    0
    ครับ มีรุ่นใกล้ๆเราเหมือนกันเหะ รุ่น อาจารย์ปัญญา เป็น อาจารย์ใหญ่ หรือชอบเรียกว่าปัญญาบาร์เบอร ชอบตัดผมเด็ก แต่จารย์ก็น่ารักนะครับ

สมัยนั้นจบยากมากเลย เพื่อนผมจบไม่กี่คน เกเร ม๊ากมาก เหอๆๆ

27. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    อัพหน่อยยคับ

28. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    UP อิอิ

29. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    เด็ก โปลีฯ เจอเพื่อนๆกันไปหมดแล้ว
    เด็กบริหาร ยังไม่เจอเลย ฮือๆๆๆ

30. NA-RU-TO!

NA-RU-TO! New Member Member

13
    0
    0
    upๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้