ใครเคยใช้แอมป์คลาสดี GRATIA บ้างดีไหมครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ตาอ้น, 7 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตาอ้น

ตาอ้น Guest

0
    0
    0
    ผมกำลังจะเลือกซื้อครับ เห็นว่าของใหม่วัตต์มันสูงแล้วราคาก็ไม่แรงด้วย ว่าแต่เพื่อน ๆ เคยใช้หรือป่าวครับ GRATIA ดีไหม และมันแรงหรือป่าว ผมจะเอาไปขับซับดีดราก้อน 12 นิ้ววอยล์คู่ครับ

2. ^_^PreluDe_H22A^_^

^_^PreluDe_H22A^_^ New Member Member

27
    0
    0
    ตัวนี้ถ้าเทียบกับราคาก้อถือว่าดีในด้านกำลังขับครับ ดีแบบคลาสดี

แต่ต้องระวังตัว 1700 ที่มีปัญหาเรื่องไฟอยู่บ้าง ถ้าไฟไม่พอแอมป์จะพังครับ ระบบโปรเทคไม่ช่วยอะไร

เลย

3. yps

yps Member Member

46
    0
    6
    เคยใช้แต่ตัว 1200w อ่ะ ขับ 10 นื้วโครงหล่อคู่นึง ตู้แบนพาส แบบว่าเหลือๆอ่ะ แล้วลองจับที่ตัวแอมดูก็แค่อุ่นๆ คับ ก็ถือว่า OK นะ แรงใช้ได้เลย

4. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  5. ขอเก็บด้วยคนครับอิอิ....ขอบคุณท่านผู้รู้ทั้งหลาย up upup

6. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    แล้ว คลาส เอบี ยี่ห้อนี้ โอเค ไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้