==ใครเคยมีปัญหาไฟ pop up เด้งสั่นเวลาเปิดกลางคืนไหมครับ==

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Eunos racingbeat, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eunos racingbeat

Eunos racingbeat New Member Member

34
    0
    0
    ==ใครเคยมีปัญหาไฟ pop up เด้งสั่นเวลาเปิดกลางคืนไหมครับ==
    แล้วแก้ไขยังไงได้บ้างครับ
    ขอบคุณครับ

2. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    อาการเป็นยังไงนะครับผม ??

3. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    มันเด้งทั้งโคมพร้อมฝาปิด หรือเด้าแค่โคมอย่างเดียวล่ะครับ ตัวยึดด้านในอาจจะหัก หรือหลวมก็ได้ครับ ถองแกะมาดูคับ ไฟหน้าของ MR2 มันแกะง่ายมากเลยครับ ไขควงตัวเดียว

4. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    spring ป่าวครับ

5. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    สั่นเหมือนกันคับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้