ใครสน ใจ 18000 มาเอาไปเลย ครับ จะเอาไปทำต่อกะได้ หรือจะเอาไปเป็นอะไหล่กะได้...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ยุทธพงษ์ ชวาลา, 4 มีนาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครสน ใจ 18000 มาเอาไปเลย ครับ จะเอาไปทำต่อกะได้ หรือจะเอาไปเป็นอะไหล่กะได้ ขับได้ปกติ ครับ
    *คอนโซลหน้าคนนั่ง แตกแต่เอากาวอัดแล้ว
    *แลคเคยเปลี่ยนมา พวมาลัยไม่ตรง แต่ใช้งานปกติ ปล.ถิดพวกมาลัยแล้วเสียใหม่ กะตรงแล้ว
    *กระจกบานหน้า ร้าว
    *กระจกไฟฟ้าเสีย

มีทะเบียน ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้