ใครมีรูป caliper mugen บ้างคับลงให้ดูหน่อยคร๊าบ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Mugen_Mania, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mugen_Mania

Mugen_Mania New Member Member

11
    0
    0
    อยากเห็นมากเลยครับ

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
  3. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ซี้ดด

4. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    อยากเลย.................................... :D

5. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    เอาเบรก H22 ไปพ่นสีทองแล้วแปะติ๊กเกอร์ก็ไม่ต่างกันหรอก

6. Mugen_Mania

Mugen_Mania New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าบสวยโคตร
    เดี๋ยวทำเนียนๆดีกว่า

7. EGR

862
    166
    0

ถูกต้อง

ที่ผมเลือกใส่ของ Spoon เพราะว่า Mugen มันเหมือนของแตน ๆ เดิมทีผมเบิก Mugen มาแระ นอนกอดได้คืนนึงก็เอากลับไปเปลี่ยนเป็น Spoon แต่ถ้าใครจะคง Concept Mugen จ๋าเลย ก็ควรจะมีไว้เพื่อจะหล่อครบชุด

ส่วนตัวผมชอบทั้ง 2 อย่าง แต่ผมต้องเลือก ประมาณว่ารักเมียเสียดายน้องเมีย:D:D

8. PromoDrag

PromoDrag New Member Member

97
    20
    0
    ผมดูรหัสมัน16CL14VN มันเป็นรหัสของคาลิเปอร์เดิมB16Aเลยใช่ป่ะครับ แล้วใช้ผ้าของB16หรือของเฉพาะMugenเท่านั้นครับ อยากรู้มากๆครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :)

9. EGR

862
    166
    0
    ครับ Caliper มันดูเหมือนของ Standard แต่เท่าที่ทราบ พอร์ทเดียวก็จริงแต่พอร์ทจะมีขนาดใหญ่กว่าของแตน ๆ
    ส่วนผ้าเบรคก็ใส่ได้ทั่วไปตามเบอร์ของ Caliper

10. BaLL22225

BaLL22225 New Member Member

121
    2
    0
    สวยนะตัวเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้