ใครมีรูปงาน M Max Time Attack วันนี้มั่งคร้าบ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ballnuclear, 4 พฤษภาคม 2008

1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    อยากดูอ่ะอยากดู ใครมีรูปผมตอนหมุนๆ มั่ง:D

2. toedoe

toedoe New Member Racer

604
    6
    0
    เห็นกะตาเลย ไม่ได้ถ่ายไว้อะครับ รถเป็นไงบ้างครับเห็นกันชนยุบเลย ท่อหลุดอีก เสียใจด้วยครับ...

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อืม...อยากดู ๆ
    โดยเฉพาะสาว Hankook อ่ะ ขาว เนียน จิง ๆ อิอิ ใครมีรูปเอามาให้ดูหน่อย

4. Ballnuclear

691
    14
    0
    ท่อหลุดใส่แว้วคับ เหลือแต่ใส่ประเก็นเฮดเดอร์ใหม่
    ส่วนกันชนบุบนี่ดึงออกมาแว้วครับ ซ่อมน่าจะหาย
    หูลากใต้ท้องเครื่อง เบี้ยว ก็ตีใหม่ได้
    ส่วนลิ้นหน้าเก็บซากได้มาครบๆ อยู่ที่ร้านเค้าจะซ่อมได้ไม๊คับ
    ล้อยังกลมอยู่
    ข้างล่างโดนกรองน้ำมันเครื่องบุบนิดหน่อย ไม่มีรั่ว นอกนั้นไม่โดนอะไรคับ รอดปาย

อยากดูรูปสาวๆ Hankook สุดยอดบรรยาย ฮิๆ หื่นๆ

แต่วันนี้เส้าครับ โดนแฟนด่า แง้วว

5. pomgambino

pomgambino New Member Racer

799
    10
    0
    เอาน่า นักรบย่อมมีบาดแผล
    เป็นประสพการณ์คับ
    :D
    pomgambino@hotmail.com

6. Ballnuclear

691
    14
    0
    อารายนะ ปาสบกามหรอ ฮิๆ:D:D:D:D:D:D

7. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    ไม่เห็นมีรูปรถผมเลยอ่ะ

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,001
    12
    0
    พี่วิ่งตอนไหนเนี่ยยยย

9. toedoe

604
    6
    0
    สงสัยจะถ่ายไม่ทัน:D

10. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    อยากดูรูปครับ

11. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    วิ่งมันส์ดีคัป ปวดตัวทั้งวันเลยวันนี้

12. toedoe

604
    6
    0
    อากาศร้อนมากเลยไม่ได้เดินถ่ายรูปเลย

13. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เดี๋ยวมาโพสเพิ่มนะครับ ออกไปธุระแป๊ปนึงก่อน

14. Ballnuclear

691
    14
    0
    ดีๆ ครับ รอดูรูปนะคร้าบ

15. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    พี่บอลมีรูปรถผมมั่งป่าวอะครับ..อยากดูด้วยขอบคุณครับ

16. Ballnuclear

691
    14
    0
    มารอๆ

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    รอดูรูปอ่ะ

18. Ballnuclear

691
    14
    0
    รอด้วย

19. caldina3s_ge by lee pui

79
    0
    0
    มารออีกวันครับ:p

20. Ballnuclear

691
    14
    0
    Clip รถป๋มเริ่มจนถึงหมุนมาแว้วคร้าบ เซ็งเปร็ดเรย
    http://ballnuclear007.hi5.com
    เชิญทัศนาคร้าบ แฮ่ๆ

21. balloon.com

687
    4
    0
    มาตามคำเรียกร้อง แต่รูปไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่นะครับ สนามหน้าจะถ่ายให้เยอะๆเลย นะครับ

22. balloon.com

687
    4
    0
    ต่อๆ

23. Ballnuclear

691
    14
    0
    แหมจานอั๋นยิ้มมีเลสนัยนะเนี่ย ฮ่าๆ ปล ตาปอมใส่แว่นดำมองไรป่าวหว่า ฮฺๆๆๆๆ

24. balloon.com

687
    4
    0
    ต่อๆอีกนิดหมดแล้วมีแค่นี้ :D:D:D

25. Ballnuclear

691
    14
    0
    ว้าวๆ

26. pomgambino

pomgambino New Member Racer

799
    10
    0
    แชมป์ open ทำไมหน้ามึนงั้นล่ะ
    ha ha ha
    pomgambino@hotmail.com

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    บอล
    รูปพริ๊ตตี้ฮันกุ๊กมีแค่นี้เองเหรอ 555+

28. Ballnuclear

691
    14
    0
    เห็นผู้ประกาศเค้าว่าพริตตี้ BS นี่ยิ่งใหญ่ก่านี้นะคับ ฮิๆ ใหญ่ก่านี้มีอีกหรอ ว้าว

29. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    มีนิสหน่อยคร้าบ..............................

30. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ดูรูปเพิ่ม
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=484591

:)
    :p
    :cool:
    :eek:

แบ่งปันหน้านี้