ใครพอรูบ้างเจ้าของรถคันนี้บ้าง อยากคุยด้วยจัง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gunner405GR, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gunner405GR

gunner405GR New Member Member

5
    0
    0
    มีคน รู้จักเขาไหมครับ อยากคุยด้วยครับ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เอ้า...รถใครอ่ะเนี่ย.....ผมไม่เห็นรู้จักเลย......คิมช่วยมาดูหน่อยจิ...รถใครอ่ะคุ้นๆ.....

3. gunner405GR

gunner405GR New Member Member

5
    0
    0
    ช่วย ตามหาเจ้าของทีคับ อยากคุยด้วยคับ รถสวยมัก

4. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ถ้าคันข้างบน ก็ 405 ของ นาย คิม ครับ (คันนี้ ได้ข่าวว่า ไป นอน อู่ อีกแล้ว)

ถ้า คันข้างล่าง 505 ก็ ของนาย เต้ ครับ (คันนี้ ได้ข่าวว่า แอบไป ซิ่ง ดึกๆ ประจำ) :cool: ป.ล. รูป 505 นี้ ยัง ไม่ใช่ Version ล่าสุดนะครับ พอดี หารูป เวอร์ชั่น ล่าสุดของคันนี้ไม่ได้ เลย ใช้รูปแทนครับ ขออภัยเจ้าของรถ ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 เมษายน 2008
  5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...สรุปก้อคือของอีตาคนข้างบนอ่ะแหละคับ....

6. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    อืม....นั่นดิแล้วมันจะเอื้อนเอ่ยไรให้เยอะว่ะนั้น

7. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    555 แนวซิ่งสวยแบบนี้...ยังจะมีประเด็นอีกหรอคับ..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้