โพก vento ติดแก๊ศ ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย targa, 28 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    พอดีน้องสาวซื้อรถมาครับเลยอยากทราบว่า โฟก vento ติดแก๊สได้มั้ย แล้วอยากรุ้ว่าจะติดแบบใหนครับเพราะรถ โฟก vento กลัวปัญหาเรื่องความร้อนอ่ะครับเลยอยากทราบว่าติดได้มั้ย ให้ความรู้หน่อยนะครับผม แล้วจะติดแบบใหนดีครับ ขอบคุณมาก

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เครื่องเป็นคาร์บูหรือหัวฉีดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้