โดนซะแล้ว(กลับมาแล้วววววววววววววว)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 20 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ซ่อมเสร็จไวไวนะครับ

แหมน่าจะเบิกโคมหน้าใหม่ซะเลย

ว่าจะมาขายฝากระโปรงซะหน่อยมาช้าไปแฮะเรา

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อยากชมฝากระโปรงครับ อยากเห็นว่ารถสีดำใส่แล้วจะเป็นยังไงอ่ะ อยากได้บ้าง หงุหงิ :D

3. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    หล่อรึยังน้อ รถเจ้าของกระทู้

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    .......

ฝาโปรงส่งมาแล้วเมื่อวาน ดีใจโคตรๆๆๆๆๆๆๆพอเปิดก็ตามที่เห็นอะครับ(มะมีรูอะ)แงแง...........แต่ก็สวยยยยยยมากเนียยยยยสุดๆ
    โทรไปเค้าบอกว่า...ขอโทษครับ...ส่งผิดให้ส่งกลับมาไม่คิดค่าใช้จ่าย แต่กว่าจะส่งไปส่งกลับมาก็นานอะครับ...แงแง
    ส่วนเรื่องทำสีกันชนไปดูมาเมื่อวานยังเหมือนเดิมอยู่ที่เดิมไม่ได้ทำไรเลย เค้าบอกว่าช่างยังไม่มา....แงแง
    ปล.รอต่อไป น่าจะเสร็จพร้อมๆกันอีกซักอาทิตย์ได้ แล้วจะอัฟให้ดูครับบบบบบบบบบ ขอบคุณครับ :eek:

5. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    .......

ต่อคราบบบบบบบบบ

6. Nung_Maesot

831
    2
    0
    หล่อเลยนะคับงานนี้ แล้วค่าเสียหายเท่าไรละคับ ไว้เป็นแนวทางสำหรับเพื่อนๆที่อยากหล่อ

7. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    สวยมากครับ ฝาเคฟล่า

รบกวน ขอ เบอร์โทรร้าน ด้วยได้ไหมอ่ะครับ

แล้ว ร้าน TRC อยู่แถวไหนหรอครับผม

แล้ว ราคา เท่าไรอ่ะครับ แบบว่า

กำลังสนใจ จะทำอยู่

ขอบคุณครับ

8. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    สรุปว่าเปนงานของร้านไหนคับแจ๊ค

หล่อไม่รอกันอิกแร้วนะคับงานนี้:D:D

9. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    สวยง่าๆๆ

10. Gt Gt Gt Gt Gt

Gt Gt Gt Gt Gt Guest

0
    0
    0

งานเนียนมั๊กๆๆ ครับ เบอร์ TRC ครับ 089-6785201

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    งานพี่ม่อน Monza ก็ดีนะ มีแบบมีรูด้วยลองโทรดู 081 9887731

12. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ตอบอะครับ

ฝาเคฟล่าร้าย YTAA ถ้าสั่งเองราคาจะอยู่ที่ 16000(แบบเรียบ) 18000(แบบมีช่อง)
    ค่าตีรังและค่าส่ง 2000บาท สั่งของรอ 1 เดือนเป็นอย่างน้อย
    ฝาเคฟล่าร้าน TRC ถ้าสั่งเองราคาจะอยู่ที่ 13500บาท ทั้งแบบเรียบและช่อง
    ค่าตีรังและค่าส่ง 2000บาท สั่งของรอ 3 วันเป็นอย่างมาก

ผมก็เลยไปคุยกะร้าน KMSขอนแก่น(สนิทกัน) ถ้าให้สั่งYTAA แบบ16000และแบบ18000ลดได้10%
    ส่วนค้ากล่องค่าส่ง2000บาท

ถ้าให้สั่งร้านTRC ทั้งสองแบบรวมค่ากล่องค่าส่งจบที่ 13500บาท ครับต่อสุดๆๆๆๆๆตัวแถมขู่อีกต่างหาก ....อิอิ :cool:
    สรุปทุกอย่างสั่ง TRC
    ปล.ให้ร้านด้วยกันสั่งให้ถูกกว่าอิอิ
    เรื่องความสวยทั้งYatt และTRCสวยพอกันครับเห็นมาแล้วววววววววววว ของเพื่อน....อิอิ :D

13. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    อูยโหดมากๆคับ

ไหนๆทำแล้วก็ถอดไฟหน้าไปขัดด้วยเลยคับ

กลับมาคราวนี้สวยกว่าเดิมแน่นอนคับผม

14. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    (กลับมาแล้วววววววววววววว)

มาแล้ว...............................คราบ
    หลังจากที่ขับโฉมโหดอยู่หลายวัน.........................เสร็จซะทีครับ
    ไม่รู้ว่าสวยมั้ยแต่ก็ ดูดีขึ้นอีกนิดอะ...อิอิ ตรงช่องอะครับ
    ขอบคุณทุกกำลังไจครับ ทีหลังจะขับระวังให้มากขึ้นครับ
    ปล.ใส่กิ๊ฟล็อกฝากระโปรงดีมั้ยครับพี่ๆ สองจิตสองใจ ใส่กะไม่ใสอะ

15. Nung_Maesot

831
    2
    0
    หล่อเลยนะคับ

16. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    หล่อมากมายเลย คับ เท่เจงๆ ฝาเคลบล่าเนี้ย แหล๋มสุดๆ (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

17. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ถอดกันชนหน้า เท่กว่า 555

18. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    สวยมากครัย แล้วฝาเก่าละครับไปไหนแล้ว

19. Beehotel

Beehotel New Member Member

53
    0
    0
    ที่บ้านแม่ชอบแมว เลี้ยงไว้ 5 ตัว มีหลายไซด์ เราใส่ ฝา TRC ไม่รู้เป็นยังไงมันชอบมาเล่นกันตรงฝาเราเนี้ย ตีก็ไม่ได้ เราตีมัน แม่ตีเรา
    เลยไม่กล้าแตะต้องผู้มีอิธิพลของบ้าน จากฝาเคฟ ลาย 2 ตอนี้ได้มา 7 - 8 ลาย แล้ว ดีจัยจัง มีฝา เคฟ ลาย 7 ขาย มีใครสนใจไหม่ ครับ

20. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    สวยดีครับ แหล่มๆๆ ชอบรถสวยๆ

21. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    หายไว้ๆคับผม

22. NATTEZ

NATTEZ New Member Member

96
    4
    0
    ฝาหน้าเนี้ย...นึกว่าของนอก...เนียนจิงๆ

23. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    สวยดีครับ เท่มากเลย
    **ล้อก็สวยนะ ลายนี้ของอะไรครับ
    (เหมือน ENKEI รุ่น J10 เลย)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ธันวาคม 2009
  24. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ................

ก็รุ่นนี้แหละครับ บังเอินได้แท้มาราคาไม่แรง
    ตอนแรกเป็นสีดำขอบเงา ไม่ชอบเลยจัดสีใหม่ให้ครับก็ตามที่เห็นอะครับ อิอิ :cool:

25. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีด้วยคะ ได้กลับมาวิ่งเหมือนเดิมละ ออกมาหล่อเลยนะเนี้ย

26. JK_Si

196
    1
    0
    ==> สุดยอดเลย ได้มาได้ไงเนี่ย อิอิ สวยๆๆ :D
    (ว่าแต่ได้มาราคาเท่าไหร่ล่ะ pm บอกราคาอ้างอิงหน่อยสิ กำลังหาอยู่ ชอบมาก :cry:)

27. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ................

ผมได้มาราคา10,000อะครับสภาพสวยได้ใจ ไม่รู้ว่าแพงมั้ย แต่ถูกใจผมก็เอาอะครับ
    เคยเห็นแถวเชียงกงบางนาราคา15,000อะครับถ้าจำไม่ผิดนะ....แต่นานแล้ว
    ปล.ล้อมันเบาดีอะคราบบบบบบบบบ :D

28. JK_Si

196
    1
    0
    ==>ราคาโดนเลย ไม่แพงครับ สวยมากกกกก อยากได้มากกกกกกกกกกกกกก :cry::cry::cry:
    วันนี้ลองโทรไปถามมาเขาว่าทำในไทยของใหม่ 15" 15,000 /16" 16,000 กำลังตัดสินใจอยู่ครับ :confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้