โช้ค โช้ค โช้ค

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย keyman, 1 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. keyman

keyman New Member Member

25
    0
    0
    โช้คเดิมอัดนำ้มันใหม่ครังที่สองจะยังใช้ได้ป่าวคับ ราคาค่าsetใหม่เท่าไหร่คับ(รถผมปี03)

2. Aop_ES

Aop_ES New Member Member

48
    0
    0
    ราคาเท่ากับทำครั้งแรกนั่นแหละ ถ้ามันไม่รั่วไม่ซึม ไม่มีเสียง ก็ set น้ำมันใหม่ได้ แต่ถ้าซึม/มีเสียง เปลี่ยนใหม่ดีกว่า ส่วนมากแค่เจาะรูอัดน้ำมัน+ก๊าซเข้าไปใหม่ ไม่ได้ซ่อมอะไรเลย สักพักก็พังเหมือนเดิม

3. au_ES

au_ES New Member Member

154
    18
    0
    ลองหาโช๊คเดิม DC 5 มาใส่ซักชุดสิครับ ทน หนึบ ไม่แพงมาก ที่สำคัญ ทีเดียวจบครับ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ล อ ง ห า โ ช๊ ค D C 5 ดี ก ว่ า เ ดิ ม คั บ ห นึ บ แ บ บ ห นุ่ ม ๆ

5. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    น่าลองๆ DC 5 เห็นคนเชียร์หลายคนละ

6. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    ขยับไปเป็น stepๆๆ ครับ เริ่มจากโช๊คอัดน้ำมัน>>>>โช๊คDC5>>>>โช๊คMugen>>>>Tein flex>>>>Tein Mono Flexอยู่ที่ว่าเราจะใช้งานแบบไหนครับ

7. keyman

keyman New Member Member

25
    0
    0
    DC5 มือสองราคาเท่าไรคับ ชักอยากได้แว้ว

8. joe's

joe's Guest

0
    0
    0
    ผมขายให้ 1200 หน้าหลัง 4ตัว เอาไปเลย ซื้อ มา ผิดจาใส่ Civic EK แต่มันเป็น ของ dimension เก็บเอาไว้หลังรถ หนักรถเปล่าๆ 089- 1398081 โจ้ โทรมาก่อนได้ก่อน

9. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    1200จริงหรอครับ ถ้าจริงผมขอจองก่อนเลยนะครับ

10. joe's

joe's Guest

0
    0
    0
    ไม่ใช่ dc5 ครับ ขอโทษที่ไม่ได้ลงไว้ ครับ เป็นโช๊คเดิมครับ ขายไปแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านที่โทรมาสอบถาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้