...แย่แล้วครับ ทำไงดี งานเข้า....

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Kreang_es, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kreang_es

Kreang_es New Member Member

14
    1
    0
    งานเข้าแล้วครับวันนี้ขับรถออกจากบ้าน พอออกถนนใหญ่ เริ่มรู้สึกแปลกๆ รถมันไม่วิ่งแหะ(es01 ออโต้ ปกติมันก็ไม่ค่อยวิ่งอยู่แล้วแหะๆ) กดคันเร่งลงไปรอบกวาดวืดๆ ๆปกติ แต่ไหง เข็มความเร็วไม่กระดิกสักเท่าไหร่ เอื่อยเฉื่อย เอารถเข้าเช็ค 2 - 3 ที่ สรุปเหมือนกันหมด เกียร์รถผมงานเข้า:cry:
    ใครมีอู่โอเวอร์ฮอลดีๆ หรือใครมีเกียร์ออโต้ถอดไว้ใช้งานไม่มาก รบกวนส่งข่าวด้วยนะครับ :cry: เจ้านายยยยยยย

2. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    พี่ก่ำ autoway กับพี่ pop p-race ครับ

3. ^^ InsuranCe OnLine ^^

^^ InsuranCe OnLine ^^ New Member Member

30
    1
    0
    p'pop p-race ก้อดีครับ

4. Kreang_es

14
    1
    0
    นิดนึงครับ ค่าทำเท่าไหร่ครับ แล้วถ้าโอเวอร์ฮอล กับ หาเกียร์มือสองจะใช้เงินต่างกันมากหรือป่าวครับ อ่อ ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาให้ข้อมูลครับ รบกวนขอเบอร์อู่ด้วยครับ .... รอเพื่อนๆคนอื่นมาให้ข้อมูลอีกนะครับ

5. au_ES

au_ES New Member Member

154
    18
    0
    โอเวอร์ฮอนอู่พี่ก่ำออโต้เวย์ งานเนียนพี่แกทำเอง ไม่กี่วันก็เสร็จ ถ้านัดล่วงหน้านะครับ

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ร า ค า แ พ ง มั้ ย คั บ เ พ่ อู๋

7. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    ลองโทรคุย SMART HONDA 091230269 บริการ D มากๆ
    ขอให้รถกลับมาใช้ได้ไวไวนะคับ

8. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ราคาทั้ง 2 ที่ ที่กล่าวมาประมาณ 20000 +/- แล้วแต่ว่าความเสียหายมากน้อยแค่ไหน ต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง

9. Kreang_es

14
    1
    0
    ขอบคุณครับทุกคนทีให้ข้อมูลดีๆ โทรไปคุยแล้วครับ รอบนี้ขอไปลองอู่คุณป๊อบก่อน ไว้ได้ผลยังไงจะมาแจ้งครับ

10. TOEY_RX

TOEY_RX New Member Member

82
    9
    0
  11. hodo_ebola

hodo_ebola New Member Member

1,034
    0
    0
  12. Kreang_es

14
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ จะรีบเช็คดูก่อนในเบื้องต้นครับ

13. centrum5

centrum5 New Member Member

32
    2
    0
    ผมก็ไป โอเวอร์ฮอนmujอู่พี่ก่ำออโต้เวย์ มาเมื่อ3เดือนที่แล้ว พี่เขาคิด20000 วันเดียวเสร็จเลยครับ โทรนัดแล้วเข้าไปเช้าๆ เย็นๆก็เสร็จครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้