แผงควบคุมกระจกเสียครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย hk416, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hk416

hk416 New Member Member

1
    0
    0
    ช่วยแนะนําผมหน่อยครับแผงควบคุมกดกระจกเสียมีร้านที่ซ่อมได้ไหมครับหรือหาซื้อมือ2ได้ที่ไหนครับ เบิกห้างไม่ไหวครับแพงมากเลย:cry::cry::cry:

2. LADDER 49

LADDER 49 New Member Member

58
    7
    0
    ที่เชียงกงบางนาครับ มีขายเยอะแยะ

แต่เช็คให้แน่ใจก่อนว่าเป็นที่แผงกด หรือตัวมอเตอร์ - ตัวรีเลย์ กันแน่

3. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    ไปคุยที่ www.civicesgroup.com ดีก่าครับได้คำตอบแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้