แนะนำ ห้องพูดคุยใหม่

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLACK_IMPUL, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    แบบ ว่า ไม่กล้าเปิดตัว อลัง อ่ะ ครับ แค่ แวะ มาขอ ให้ลองเข้าไปพบปะพูดคุยกัน บ้าง
    ถ้าบ้านเดิม อืด ไป ก็ ไปลองห้องใหม่นะ

http://www.primeraandpresea.com

ใครติชมก็ ว่า มา จะแก้ได้แค่ไหน ไม่รับปาก เพราะ ก๊อป เค้ามา ไม่รู้จะแก้ CODE ได้แค่ไหน

ใช้ๆไปก่อน ถ้าเก่งขึ้นแล้วจะจัดให้ อย่างที่อยากได้

รักนะ จุ๊บๆ

Gift

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ในที่สุดก็คลอดแล้ววว แอบไปดูมาหลายทีละ อิอิ :D

ว่าแต่ยังสมัครสมาชิกไม่ได้อ่ะ

3. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ยังไม่ได้บอกให้ไป ไปทำไมฟระ ตาตามนี่ รีบร้อน เจงๆ

ตอนนี้ใช้ได้แล้วครับ แต่ ตอนสมัคร อ่านภาษาฝรั่งไปก่อนละกัน ขี้เกียจแปล

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 เมษายน 2009
  4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    งงๆ อ่ะพี่ เล่นไม่เป็น :D:D:D เด๋วลองเล่นไปเรื่อยๆ

5. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    ผมขออนุญาตนะครับ สมัครไปเรียบร้อย เวบใหม่น่าใช้มากๆ ครับ 555

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เกิดแล้ว

7. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    เด๋ลองเล่นดูคร้าบ

8. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ตามมาติดๆคับเด๋วตกข่าว

9. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    มาจนได้ครับ :D

10. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ไฮโซ
    แต่ว่า server มันใหญ่ป่ะ กัวลงรูปกันได้น้อยอ่ะ

11. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ไปเยือนมาแล้ว เร็วดีคับ

12. pOR...

836
    2
    0
    ผมว่าหลายท่านผูกพันหลังเก่ากันเยอะนะ ดูหลังใหม่เงียบๆอยู่เลยอ่ะ แต่หลังใหม่เร็วมาก ขอบอกๆๆ :D:D:D

13. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  14. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ได้บ้านใหม่ล่ะ..ทีนี้ต้องมาช่วยกันตกแต่งบ้านกันแล้วล่ะ..:)

15. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ซัดไปเลยครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ มันล่มเมื่อไหร่ เดี๋ยวค่อย ว่ากัน ที่เหลือ อิอิ

16. PeMhom

1,163
    3
    0
    ชักเริ่มสนุก..แต่มันเริ่มมีหลายที่ล่ะ..พอกระจายไปมันจะเงียบๆอยู่นาว่าม่ะ..

อีกเรื่องนึง..แล้วอ้ายแบบสติ๊กเกอร์นี่ต้องเปลี่ยนแบบด้วยไหมนั้น..

17. pOR...

836
    2
    0
    คิดเหมือนผมเลยพี่หม่อม ก็ใช้ไปก่อนเพราะกว่าจะลงตัวแบบสมบูรณ์ๆผมว่าอีกนาน หรือ ว่าไงดีครับ

18. PeMhom

1,163
    3
    0
    ก็ตามนั้น..แต่ถ้าจะทำใหม่เปลี่ยนแบบเลยก็ดีน่ะ

19. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เปลี่ยนบ่อยๆ เด๋วไม่ขลัง อิอิ :D

20. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ไปเยี่ยมชมมาแล้ว ....เเอบเข้าไปข้างในมาด้วย(สมัครสมาชิก)...เยี่ยมจริงๆครับ...เพ่

21. pOR...

836
    2
    0
    ลองเปลี่ยนเฉพาะ เว็บมั้ย เด๋วผมจะลองดูนะ

22. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    สมัครซามาชิกพร้อมแอดไว้ใน Favorites เรียบร้อยแล้ว...อิอิอิ

23. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    อิอิ ขอ ข้อเสีย มั่งจิ จะเอาไป พยายาม ปั๊ด ทะ นา

24. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เล่นแล้วงงกระทู้อ่ะ ,,,ยังไม่คุ้น :D:D

25. pOR...

836
    2
    0
    เอาข้อเสียหรอพี่ ผมว่า มันเร็วไปนิดนึงนะ ยังไม่คุ้นเลย :D:D:D:D

26. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    กร๊าก เอาจิงๆ จะได้ไป ปรับปรุง เท่าที่ทำได้ 55

27. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    banner ต่างๆยังไม่ค่อยมีรูปเลยงะ กิ๊ป

28. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ไม่ทันสังเกต...มีข้อแนะนำการใช้รึป่าว...

ยังงง ๆ อยู่ครับ...ใช้ไม่ค่อยเป็นเท่าไร...อิอิ

29. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    หารูปมาให้ มั่งจิ

30. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    สมัคร สมาชิก แว้วว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้