แนะนำยางให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 6 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สรุปคงเลือก IRC ครับ ใช้แล้วเป็นไง ช่วยบอกที
    ถ้าไม่เอาแพง อาจจะใส่ของสแตนดาร์ดเมือนเดิม
    เพราะใช้ขี่ทำงานทุกวัน สิ้นเดือนนี้น่าจะได้เปลี่ยน

แหล่งที่มา ขอขอบคุณ : บริษัท อีโนเว รับเบอร์ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)

http://www.ircthailand.com/ircthailand/index1.php?reqm=1&pmenu=eng&enth=0&pmain=product&mhead=Tire and Tube&phead=Product&tb=On road sport tire&key=ON ROAD SPORT TIRE

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    IRC ครับ รุ่นที่ติดล้อแม็กมาอ่ะครับ ผมว่าแก้มยางมันไม่อ้วนบวม กำลังสวย

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    เข้าไปร้าน ถามเค้าเลยว่ามีลายไหนมั่ง ชอบอันไหนเอาอั้นนั้น

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สิ้นเดือนนี้ คงได้เปลี่ยนครับ ขอบคุณทุกคนเลย

5. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เอารูปมาดูบ้างนะครับ สวยเปลี่ยนมั้ง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้