** แจ้งให้ทราบ **

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 14 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ตั้งแต่ ต้นเดือนหน้า ( กค. ) เป็นต้นไป ผมต้องย้ายไซค์งานไปทำที่ ชลบุรี

เป็นงานของโครงการ เซ็ลทรัล ชลบุรี เป็นเวลา ประมาณ 1 ปี ครึ่ง โดยประมาณ

ก็เลยอยากรบกวนพี่น้อง ที่อยู่ทางนี้ ถ้ามีอะไรที่พอช่วยได้ ก็ขอให้ ช่วยๆ กันไปกันก่อน

เพราะผมคงม่ายมีเงอนเติมน้ำมันกลับมาได้ทุกอาทิตย์ อีกอย่างงานโครงการนี้เร่งมาก

เกรงว่าจะม่ายมีเวลาให้คลับ เท่าที่ควร ก็ขอรบกวน พี่น้องทุกท่านมา ณ. ที่นี้ด้วย

ช่วยๆ กันดูแล หน่อย...........:sad:...............:sad:

ปล. มิตติ้งเดือนหน้า เราไปจัดมิตติ้ง งานเจ้าวรรณ เลยดีไหม ขอเสียงหน่อย........:cool:

2. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ก็ดีครับ แต่ผมไปไม่ได้แน่นอนแล้วอะครับติดธุระอะครับ

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เอา ให้ แน่ เดี๋ยวไป เดี๋ยวไม่ไป

แม่งงงงง ลังเล ทั้งชีวิต

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

ก็ ผม จะ ด้วย เท่าที่ช่วย ได้ นะคับพี่ ส่วน เรื่อง มิทติ้งงาน ของ วรรณ ผม ว่าไม่ดี คับ

เพาะส่วยใหญ่ ไม่ไป แน่ นอน คับ

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ถ้าเรื่องบอร์ดเดี๋ยวผมช่วยเฝ้าให้แล้วกันนะครับพี่เป้.....

5. W_Dragon

W_Dragon New Member Member

23
    0
    0
    อืมพี่ เหน คลับTGT ก็จะเอางานหนูเนี่ยเปนมิตติ้งแรกเหมือนกานง่ะ

6. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    อย่างนี้ก้สาวๆเพียบเลยสนับสนุนพี่เป้ครับผม

7. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เป้ จะมาทำงานอยู่ชลบุรีตั้งปีนึงอ่ะ ยังไงมาถึงแล้วถ้าว่างๆรบกวนโทรหาหน่อยนะ ว่าพักอยู่แถวหนาย เด๋วจะต้อนรับที่แหลมแท่นซักเมานึง ..................

8. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    สาว ๆ ชลบุรี ตรึมเรย ท่านเป้ 555+

9. ได้เลื่อนตำแหน่งด้วยหรือเปล่า......

10. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

มาววววววววววววว ด้วยยยยยยยยยย :D

11. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    รับทราบครับพี่เป้

12. ก้ดีนะ

13. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ว่างจะแวะไปหานะน้องชาย

14. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

ผมทำในตัวเมืองอ่ะพี่................งานเซ็ลทรัล ชลบุรี คร้าบ

ส่วนเรื่องเมาดูก่อนพี่ ตอนนี้ อดเหล้าอยู่คร้าบพี่ ...........:p.............:p

15. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    อิ อิ

16. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    งานคือ"เงิน" "เงิน"คืองาน

ม่ะทำงานก้อม่ะมีเงินเติมน้ามมันคับ - -*

สู้ๆคับพี่เป้ ม่ะต้องกังวัลทางนี้งับ^^

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณ สมาชิกทุกท่นคร้าบ

ตอนนี้ วุ่นมากๆๆ.....เลยคร้าบพี่น้อง เครียดสุดๆ........เลย......

.เฮ่อ.........ทำงัยได้นะ เพื่อเงิน เพื่อลูก เพื่อ ครอบครัว....!!

18. สู้ต่อไปกับชีวิต.......เพื่ออนาคตที่ดี

19. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    สู้ ต่อไป พี่

ชีวิต ไม่สิ้น ก็ ดิ้น กัน ปายยยยยย

20. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    สู้ๆ....ค้าฟพี่น้องเป็นกำลังใจให้ครับ คริ คริ

21. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ใช่ ครับ....

22. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    ไม่ไกลกันหรอกท่านประธาน เซ็นทรัลขึ้นตรงแยกห้วยกะปิ ห่างกันแค่ 25 โลเอง ใกล้แหลมแท่นด้วย เด๋วจัดให้

23. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    ปายไกลเลยพี่เป้ งั้นก็ได้เที่ยวพัทยาอ่ะดิ

24. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    มีทสัญจรกันเมื่อไรส่งข่าวพี่ด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้