แจกบัตรเข้างาน Bangkok Auto Salon 2017 สำหรับสมาชิก RacingWeb.NET เท่านั้น

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KengRacing, 17 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43

บัตรเข้างาน Bangkok International Auto Salon 2017 วันที่ 5-9 กรกฎาคมนี้
    บัตรมีทั้งหมด 4 เล่ม เล่มละ 100 ใบ มาก่อนได้ก่อน ไม่จำกัดจำนวนต่อคนต่อใบ แต่ก็อย่าเอาไปเยอะโดยไม่จำเป็น
    กลุ่มคาร์คลับในเรซซิ่งเว็บรวบรวมสมาชิกแล้วรับบัตรจำนวนมากๆ ได้

วิธีการรับบัตรด้วยตัวเองมีดังนี้
    1. มารับได้ที่ จรัญสนิทวงศ์ ซอย 4 วัดท่าพระ ตลอดเวลา ตี 1 ตี 2 ก็เข้ามาได้
    2. นัดเจอที่สถานี BTS บางนา, สยาม, สุรศักดิ์ ช่วงเวลา 14.00 - 16.00 น.
    3. นัดเจอสถานที่อื่น ต้องสอบถามอีกที
    4. เมื่อได้บัตรแล้วก็หมั่นเข้าเว็บบ่อยๆ และคลิกแบนเนอร์ข้างบนหรือแบนเนอร์ใหญ่ๆ ด้วยนะครับ :)

หากอยู่ไกลจากสถานที่มารับบัตรสามารถส่งทางไปรษณีย์ได้ โดยส่งที่อยู่มาทาง LINE ID: racingweb ระบุจำนวนบัตรที่ต้องการมาได้เลย ส่งให้ฟรี แต่เมื่อได้บัตรแล้วก็หมั่นเข้าเว็บบ่อยๆ และคลิกแบนเนอร์ข้างบนหรือแบนเนอร์ใหญ่ๆ ด้วยนะครับ :)

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 062-353-8955, LINE ID: racingweb

ตั้งแต่วันที่ 29 มิ.ย. - 2 ก.ค. ผมแข่งรถที่บางแสน ในที่ไปดูรถแข่งที่บางแสน หรืออยู่แถวนั้น สามารถติดต่อรับบัตรที่นั้นก็ได้

mango007 และ [JoD_Accord] ถูกใจสิ่งนี้
  2. รบกวนขอ 3 ใบครับ

สุชาติ เลิศวิภาสรรค์
    14/1437 ม บัวทองธานี ถ ตลื่งชัน-สุพรรณ
    บางบัวทอง นนทบุรี 11110

ขอบคุณครับ

3. Sommy

Sommy Guest

0
    0
    0
    ขอบัตร 30-50 ใบ
    คุณส้ม วรินทร์พร มีดี
    27/5 หมู่ 11 ซ.ธนสิทธิ์ ต.บางปลา
    อ.บางพลี สมุทรปราการ 10540
    รับมาเผื่อให้น้องๆๆเพื่อนด้วยคะ

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ส่งไปให้แล้วครับ

ถ้าต้องการจำนวนมากๆ ต้องรอบัตรกลุ่มหลัง เนื่องจากต้องแจกให้คนที่ขอจำนวนน้อยๆ ก่อนครับ
    หรือต้องมาเอาบัตรเองตามตำแหน่งที่อยู่ที่รับบัตรได้

5. helloweentz

helloweentz Member Member

10
    1
    8
  6. Sommy

Sommy Guest

0
    0
    0

ค่ะรอรับน่าจะดีกว่าคะ ไม่สะดวกไปรับรอไปงานทีเดียว
    รอได้ค่ะ ถ้าพี่ส่งแล้วค่อยบอกหนูก็ได้คะ

7. mchaw

mchaw New Member Member

1
    0
    1
    รบกวนขอ 4 ใบครับ

แอดไปนะครับ

8. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    พี่เก่ง ขอ 2 ใบนะครับ
    นิรันดร์ ศิริบูรณ์ 478/147 ซอยลาดกระบัง 24/1 หมู่บ้าน ยูโรโนวา ถนนลาดกระบัง แขวงลาดกระบัง เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร 10520

ขอบคุณมากๆครับ

9. KengRacing

932
    113
    43
    ส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ

10. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    ขอบคุณมากๆครับผม

11. Juthamanee

Juthamanee New Member Member

2
    0
    1
    รบกวนขอ 2 ใบ ค่ะ

จุฑามณี นิเวศรัตน์
    698/1 ม.5 ต.พยอม อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13180

ขอบคุณค่ะ

12. Puypuy

Puypuy Guest

0
    0
    0
    รบกวนขอ 10 ใบได้มั้ยคะ
    สมฤดี เพ็ชรสาย
    56/7 ม.6 ถ.นนทบุรี 1
    ต.บางกระสอ อ.เมือง
    จ.นนทบุรี 11000

13. KengRacing

932
    113
    43
    ส่งให้เรียบร้อยแล้ว

Juthamanee ถูกใจสิ่งนี้
  14. Juthamanee

Juthamanee New Member Member

2
    0
    1
    ขอบคุณมากๆ ค่ะ

15. KengRacing

932
    113
    43
    ขณะนี้บัตรเหลือจำนวนไม่มาก นัดรับได้อย่างเดียว
    ไม่สามารถส่งให้ทางไปรษณีย์ได้แล้ว เนื่องจาก ส่งไปกว่าจะถึง งานก็คงเลิกจัดแล้ว

16. ขอบัตร 5 ใบครับ
    ที่อยู่ 88/4 ม.4 ต.สามควายเผือก อ.เมือง จ.นครปฐม 73000

17. KengRacing

932
    113
    43
    ปีนี้ไม่มีแจกแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้