<< แข่งขันPTT-MSL 4CYCLE & CANCUP FINAL>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 26 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยินดีกับแชมป์และผู้ร่วมเข้าแข่งขันทุกท่านคับ.....
    และขอบคุณเเรงเชียร์แรงใจของพี่ๆเพื่อนๆทุกคน......เหนื่อย แต่สนุกมาก ลุ้นๆ....:D

เห็น รอยยิ้ม และ มิตรภาพ ทั่ว ทั้ง สนาม MSL เลยคับ......:D:D:D:D:D

2. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :) ... เห็นเค้าวิ่งกันก็เกิดกิเลสเหมือนกันครับ

ก่ะลังคิดอยู่ว่า 3Door or Colt อ่ะครับ

ขอตัดสินใจก่อนน่ะคับ

ขอบคุณครับ

3. 100cent

100cent New Member Member

115
    1
    0
    จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้