แก๊ซประกาศจะขึ้นราคาแล้วนะครับพี่น้องที่ใช้แก๊ซ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย JoeBS, 14 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    อ้าย..........
    มวย.......
    หัว.........
    คัก............
    :mad::mad::mad::mad::mad::mad:

extrajeab ถูกใจสิ่งนี้
  2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    555 :D:D:D

3. นัทb14

นัทb14 New Member Member

456
    117
    0
    :sad:

:sad::sad::sad:

4. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    ไม่งั้นไอ้พวกเหี้ยจะกำไรจาก 2หมื่นกว่าล้านบาท ตอนที่ไอ้หน้าเหลี่ยมยังไม่เอาเข้าเป็นมหาชน

แต่พอไอ้หน้าเหลี่ยมเอาเข้าเป็นมหาชน แล้วขายหุ้นให้พวกแม่งเอง ตอนนี้กำไรแม่ง เป็นแสนล้านครับพี่น้อง

หุ้นพวกแม่งปันผลกันทีคิดดูเท่าไหร่ ถ้ามันกลับเข้าเป็นรัฐวิสาหกิจเหมือนเมื่อก่อน

เราก็จะได้เติมน้ำมัน ลิตรละ 20 ก่าๆเท่านั้นเองพี่น้อง:mad:

5. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    อ้ายสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    นํ้ามันออกจากหน้าโรงกลั่นลิตรละ20กว่าบาทเอง
    พอมาอยู่หน้าปั๊มแม่ง40กว่าเลย
    ภาษีพ่อภาษีแม่มึงอีก3บาท
    แล้วส่วนต่างแม่งเข้ากระเป๋าใครหว่ะ:mad:

ปล.เดี๊ยวปิดถนนประท้วงแม่มเลย
    ผมนําเอง (นําอยู่ข้างหลังนะ)

ยํ้าปิดถนนนะไม่ใช่ปิดกระทู้เพื่อความเป็นระเบียบ:D

6. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0
    ปิดเลย ผมอยู่หน้าเอง จัดมาเลย ผมเอาด้วย

7. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    รัฐบาลมัน ห่วยจิงๆ

8. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    *0* เงินเดือนไม่ขึ้น แต่หนี้ จุกตูดค๊าบพี่น้อง แดกเกลือ กะ หนอน ละโว้ยงานนี้ ข้าวไม่มีแดก ข้าวแม่งแพง แงแง

9. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เอาซะทีเถอะ

10. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เห้อออออออออออ

11. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    :mad::mad::mad::mad::mad:

12. JoeBS

JoeBS New Member Member

155
    32
    0
    ข้อมูลเท็จจริงเป็นยังไงผมไม่ทราบแน่ชัดนักนะ

แต่พี่ๆคิดดูแล้วกันครับ ประเทศไทยเป็นเศรษฐีข้าวนะครับ แต่ปัจจุบันประชาชนต้องต่อคิวกันซื้อข้าวราคาแพง ทำไมอ่ะเหรอ ก็แหม่มส่งออกไปขายต่างประเทศหมดสิครับ

ส่งเสริมการส่งออกจังนะมึง ใครได้รับประโยชน์ว๊ะ ชาวนาผู้น่าสงสารจะตายอยู่แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้