เอ้า!!!!!!!!!!โซนรังสิตว่าไงคร๊าบบบบบบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ^TK^@HLc, 18 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมสรุปออกมาเเล้วครับ.......มาเจอกัน ที่ปั๊ม ปตท.(JET)ตรงม.กรุงเทพฯ เวลา10.30นะครับ.. 11.00น่าจะออกเดินทาง ไงท่านที่ผ่านมาทางนี้ จะไปด้วยกันก็ได้ครับ ไปหลายๆๆๆคันหนุกดี (รถผมเก่าเลยไม่กล้าวิ่งคันเดียว) อิอิอิอิ

1. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    แจ๋วเลยคับ อย่างนี้แหละที่ต้องการ:D:D:D

2. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    จัดไปคับ

3. มีนักศึกษาให้ชมด้วย น่าไปโซนนี้ อิอิ

4. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

แล้ว ม.4 อ่ะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้