เอา ชัว เลยนาทีนี้ ใครไป ระยอง 9 10 11 มาลงชื่อ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 7 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    กรู เข้าใจ บางท่าน มีเหตุผลสำคัญ ไปไม่ได้ ไม่ว่ากันครับ

แต่ บางท่าน ไปไม่ได้ ก้อคงรู้อยู่แก่ใจนะ

กรู หละ หวังไว้มาก

แต่ พวกมึง ทำกรู ผิดหวังทุกที
    :cry::sad:

อยากไปกะเพื่อนๆในทีม ดัน เป็นอย่างงี้

กรูล่ะเหนื่อย

เอาเป็นว่า ใครไปได้ก้อไปนะ กรู คิดถึง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ตุลาคม 2009
  2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อี ช้าง 2 ที

---------- Post added at 15:09:05 ---------- Previous post was at 15:08:24 ----------

ลืมบอกว่ะ รถ 1 คัน

3. chang

4,985
    57
    48
    ถ้ามั้ยงั้น

ไปน้อยๆ อย่างงี้ ไม่ต้องเอารถไปขับเล่นหลอก นั้งไปด้วยกัน

หารค่าน้ำมันไปเลย ดีกว่ามั้ย กรูว่า

ไหนๆ ก้อไม่ค่อยไปกันล่ะ ประหยัด สุดตีน ไปเลย

---------- Post added at 17:14:48 ---------- Previous post was at 17:14:00 ----------

งอแง กันจัง !!!

4. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ผม 1 ที่ รถอาจจะไม่เอาไปแล้วไปกับเพื่อนนนนนได้ปะ

5. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    อย่าไปสนใจอะไรดิฮะ.............คราวที่แล้วววว.........กรูยังไม่เหง บ่นเลยยยย แค่นี้ทำอ่อนแอ...........

มันไปกันเยอะ...........คนไม่ไปส่วนน้อยยยยย........อย่าไปคิดมากกกก.....ชิวๆๆๆๆๆ.............ไม่ต้องร้องงง

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    กูว่ามึงอย่าถามว่าใครไปเลย............มึงถามว่าใครไม่ไปดีก่ามั้ง...........ไม่ไปแค่ไม่กี่คนเอง......

เอาที่ไม่ไปนะ โอ้ต ดุ๊ก แจ็ค ฮอล โต้งติดงาน มีแค่เนี้ยนะ......

ส่วนไม่แน่นอน ก็ อ้วน ตัง

ที่เหลือก็เป็น สิบ พ่อคุณ.......บุญแล้วมึง............แสรดดดดดด

ลองนับดูเล่น ประมาณ 12 คันละ

กู ช้าง แมน ยศ วิน เอ สจ๊วต เอ้ ตุ้ย หนู เอ็ก อ๊อฟ

ส่วนอาศัยเพื่อนไป

น้าโล้น ไอ้ภู

ที่เหลือไม่รู้นะ...........

ปล.กูว่าตั้งกระทู้ไปทะ นี้กูนับดู 6 หัวข้อแล้วนะจะมีอีมั้นเนี่ยยยยแสรดดดด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2009
  7. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :D.............โนปัญหา..........:D

8. ......

กุไป2ที่ครับรถ1คัน.............100%

9. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    เต็มที่ครับ....ว่าแต่มีรถว่างอีกไหมเนี่ย....จาได้อาศัยไปด้วยแล้วมาหารค่าน้ำมันกัน เหลือเงินไปซื้ออะไรกินกันดีกว่า

____ HEY WE GO ____

10. win99

1,623
    12
    38
    พรุ่งนี้แว้วววววววววววววววววววววววววววว

11. .....

ก้อที่หน่องพูดอะครับถูกไม่ไปน่าจะส่วนน้อย.....แต่ที่ยืนยันคงคอนเฟริมใช่ไหมครับ
    คนที่ไม่ว่างคงจะมีธุระจิงๆก้อไม่ว่ากันครับ...(แต่จำไว้แสด)...ที่ไม่ไป
    โต้ง..ฮอล.ดุ๊ก..แจ๊ค...ตาโอ๊ตนี่ผมเพิ่งเจอนะบอกจะไป..แต่ตอนนี้ยังไงหว่า...

12. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ใครมีรถว่างๆก็อาศัยกันไป จะได้ประหยัด..

13. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    อย่าไปแคร์สื่อครับ...

14. chang

4,985
    57
    48
    ฮิ้ววววววววววววววว !!!!

วิ้ด วิ้วววววววววว !!!!

ซาบา รา เฮ้ยยยย !!!!!

แหม .......... กรู ก้อ ล้อเล่น

เอาาเป็นกาทู้ ล่อเป้า ไปงั้นอ่ะ อิ อิ อิ

แหม !!! ผลตอบรับดีเว้ย 555 .................

ใครไป เดี๋ยว กรู เอาหนังโป๊ แจก คนล่ะเรื่อง

---------- Post added at 11:51:33 ---------- Previous post was at 11:51:18 ----------

ฮิ้ววววววววววววววว !!!!

วิ้ด วิ้วววววววววว !!!!

ซาบา รา เฮ้ยยยย !!!!!

แหม .......... กรู ก้อ ล้อเล่น

เอาาเป็นกาทู้ ล่อเป้า ไปงั้นอ่ะ อิ อิ อิ

แหม !!! ผลตอบรับดีเว้ย 555 .................

ใครไป เดี๋ยว กรู เอาหนังโป๊ แจก คนล่ะเรื่อง

15. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    ผมพร้อมครับ อยากเจอกับขับ4 กรั๊กกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ใครขับตามหลังช่วยดูให้ด้วยว่าไฟท้ายรถผมติดป่าว 5555

16. chang

4,985
    57
    48
    ว๊ายยยยย !!!! จาดีเหลอ โบ มึง มันใหญ่ไปนะ :D

ไฟท้ายเดี๋ยวให้ ไอ้วิน ถือกาป๋องไฟ ไว้ท้ายรถครับ 555 :D:D:D:D:D

17. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    21.00 ผ ม ห วั ง ว่ า ค ง จ ะ ไ ด้ เ จ อ เ สื อ ทุ ก ตั ว น ะ คั บ

18. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    จิงป่ะเนี่ย.........อิอิอิ

19. win99

1,623
    12
    38
    วันนี้แล้วเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

20. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เสียใจด้วยแมนผมคงตามดูไฟท้ายคุณไม่ได้เพราะรถผม ........แร้งงงงง!!!!!

ARE YOU READY

21. chang

4,985
    57
    48
    ด่วน !!!!! ครับ ไปเจอปั๊ม Shell ที่มี A&W ครับ

เพราะว่า กรูจำผิด Mcdonal มันอยู่ปั๊ม Esso ที่อยู่ติดกัน

:D:D:D:D:D:D:D:D

21.30 อาจ ช้านิดหน่อยนะ :D

22. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    เห้อ........อดเห็นลำเขียวเลย........ว้ายังงี้ก้อไม่ครบ บุดาเบสซิว่ะ

23. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ จ อ กั น เ สื อ ๆ

24. chang

4,985
    57
    48
    วินาทีสุดท้ายเลยนะ อีแสดดดดด !!!

:D:D:D:D

25. win99

1,623
    12
    38
    HEY WE GOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO

26. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เดี๋ยวจัดให้แบบสวยหรู

27. chang

4,985
    57
    48
    สวยหรูดิ ฝนตก ชุดใหญ่ แม่จ้าววว !!!!

28. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    โย่ววววววววววววววววววววววววว

29. win99

1,623
    12
    38
    แหมมมมมมมเสี่ยก็งานนี้มีทั้ง SUPRAโมเต็ม 200เหลืองโมเต็ม 200กบเคโระของผมไม่มีอะไรหรอกค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้