เอารูปรถของเรามาลงกันไว้ดีกว่า 71 82 91

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย drag bar, 13 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    สวยดีครับ สีออกแนวรถคลาสสิคเลย

2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    71 ขาวๆ มั่ง

อิอิ :)

หน้ารถมั่ง ..

กันชนนิดหน่อย

ห้องเครื่องเน่านิดๆ

3. KhunPaeZa

KhunPaeZa Member Member

79
    1
    8
    ผ่านไปเจอเอามาฝาก

4. ได้มา ไม่ถึง 2 เดือนครับ ซ่อมมากกว่าแต่ง -.-"

5. อันนี้ ได้มา วันแรกครับ แต่รูปแรกนั่นคือปัจจุบัน เข้าอู่อยู่ เพราะ สูบ 2 รั่ว เครื่อง 5e-fe ครับ ของกลับมาจากโรงกลึ่งแล้ว ใกล้ประกอบมาแล่นเหมือนเดิมแล้วครับ.. โครงการกลางปี ลง 1nz อิอิ

*--*

รถพี่เป้สวยจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้