เอารถไปต่อทะเบียนเขาขับรถเราไปตรวจตรอ. บอกพี่ผมเปิดแค่เบาเบา......นี้คือเบาเบาหรอ.....

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Lovely Case Ac, 15 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lovely Case Ac

Lovely Case Ac Guest

0
    0
    0
    เอารถไปต่อทะเบียนเขาขับรถเราไปตรวจตรอ. บอกพี่ผมเปิดแค่เบาเบา......นี้คือเบาเบาหรอ.....

2. หลุดติดมือมาเลยว่างั้น

3. Lovely Case Ac

0
    0
    0
    ไม่รู้เขาไปทำยังไงมันเชื่อมพลาสติกมาแล้วนะ

4. ผมใช้เปิดไฟหมากเอาจบ

5. เบาของช้างดิ

6. เอาน่า ไม่เป็นไร หาใหม่นะ

7. Lovely Case Ac

0
    0
    0
    ของหายากรักมาก.....ทำกันได้

ผมหลุดไปสองอันแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้