เอาฝากระโปรงหน้าเดิม ทำสีดำดีมั๊ยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย TuM_Fo0L+isH, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    พอดีเข้าอ่เคลมประกันอ่ะคับ
    ไม่รุจะทำดีรึป่าวอ่ะคับ
    หรือเหมือนเดิมจะดีกว่า
    ตัดสินใจไม่ถูก...กลัวตัดสินใจแร้วผิดพลาด
    อยากทำเปนไฟเบอร์อันใหม่เหมือนกัน แต่เพิ่มตังค์เยอะไปหนอย ตอนนี้ทรัพย์จางอย่างรุนแรง
    ลองฟังหลายๆความเห็นดูคับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หน้าซื้อขาย เห็นมีอยู่บานนึงอ่ะครับ เป็นไฟเบอร์งาน Yatt รู้สึกว่า คนชื่อ hanaga ขายอยู่ครับ

3. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ผมเห็นคนทำดำแล้วไม่สวยอ่ะ อยากได้โปงดำ เก็บตังสักพัก ซื้อคาร์บอนเลยครับ(ความเห็นส่วนตัวนะครับ) :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤษภาคม 2008
  4. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    คิดคล้ายๆ แต่ผมว่า คาร์บอนสวยกว่า ดำ อ่า :D

5. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมว่าอันนี้มันแล้วแต่ชอบคับผมแต่ว่าไม่ทำจะดีก่านะผมว่าเก็บตังอีกนิดตัวผมก็เก็บเหมือนกัน

6. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    กระโปงคาร์บอน หรือ เคฟล่าร์ น้ำหนักจะเบากว่าด้วยนะครับ มีผลต่อประสิทธิภาพของรถ แต่หากต้องการแค่สวยๆก็จะใช้ฝาเดิมทำสีดำก็ได้ครับ
    ปล. ระวัง พี่ตำรวจจะเรียกหน่อยละกันนะครับ แต่ถ้าแจ้งขนส่งว่ารถสองสีก็จะไม่มีปัญหาครับ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แจ้งขนส่งไม่ได้อ่ะ สีที่2 ไม่เกิน 20% ของตัวรถ

8. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    หาติ้กเกอร์สีดำมาติดให้มันเกิน 20% ดิ่ แจ้งเสร็จแล้วแกะออก หุ หุ :p

9. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    อ่าาาาาาาา
    ตัดสินใจได้แร้วล่ะคับ
    เกบตังรอคาร์บอนดีก่า อดทนอีกซักกะหน่อย
    น่าจะเปนหนทางที่ดีกว่า
    ขอบคุนทุกความเห็นน๊าค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้