เรื่องไม่ลับของ b20 ใครอยากจะทำมาอ่านก่อน

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย broom, 15 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pepsihit

pepsihit New Member Member

2
    0
    0
    ได้ความรู้ขึ้นมามากเลยครับ
    ขอบคุณครับ

2. ยาอู

ยาอู Guest

0
    0
    0
    ช่วยบอกวิธีแต่ง b20 bแบบไม่ประกบฝาหน่อยครับจะผูกโบก้อหรือไม่ก้อได้

เห็นมีแต่แต่งแบบประกบนะครับเอาแบบเครื่องเดิมโมเลยครับขอบคุณผู้รู้ครับ

3. EARTH_VTEC

EARTH_VTEC New Member Member

2
    0
    0
    พี่คับอยากทราบว่าเครื่อง b16เกียรออโต้ชนเกียร b20 ออโต้ได้ไหมคับ เพราะเห็นเกียร b20 มีสายไฟแต่ b16 ไม่มีสายไฟ (เป็นเกียร์คลิกดาวสายทั้งคู่นะคับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้