เรื่องจานจ่ายครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย rafarel, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rafarel

rafarel New Member Member

34
    1
    0
    ถามให้น้าครับ ขับกล่องไม้ขีด จานจ่ายเดิมเป็นทองขาว
    จะเปลี่ยนเป็นแบบ มีคอยด์ ในตัวครับ ไม่ทราบว่า มีไหม ครับ และหาที่ไหน สนนราคาประมาณ เท่าไหร่อ่ะครับ
    แล้วใช้ดีกว่าของเดิมไหม พอดีน้าเล่นไม่ค่อยเป็น เลยให้ผมลองหาให้ครับ
    เรื่องเครื่งฃอง ไม่ทราบว่ารหัส ไหน แต่ที่รู้น่าจะเดิม ๆ 1600 ครับ

จานจ่าย

สนใจเรื่องจานจ่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้