เรียบร้อย โรงเรียนจีน ยังไม่ถึงแสนโลเลย ขาดแล้ว

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Park Ronnapop, 20 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    เรียบร้อย โรงเรียนจีน ยังไม่ถึงแสนโลเลย ขาดแล้ว

2. Park Ronnapop

0
    0
    0
    สายพานราวลิ้น ขาดครับ เปลี่ยนมาได้ประมาน75000 กิโล ว่าจะเปลี่ยนๆ แต่ดันขาดก่อนครับ

3. ของผมเปลื่ยนไปได้ประมาณ1เดือนช่างบอกใช้ได้80000กิโล

4. Park Ronnapop

0
    0
    0
    ครับ เครื่องติดแก๊ส จะร้อนกว่าปกติ สายพานอายุการใช้งาน จะสั้นกว่าปกติครับ

5. ตอนแรกใช่แก็สผมมาเปลี่ยนใช่น้ำมัน

เปลี่ยนแก็สเป็นน้ำมันใหม่ๆไม่เป็นไรใช้สักระยะจะเริ่มรวน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้