เมื่อวานได้ของแต่ง U11 มาอีกรายการครับ.. ไฟตาแมวกะระยะมุมแก้มหน้ารถ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Boy Dogtag, 20 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boy Dogtag

Boy Dogtag Guest

0
    0
    0
    เมื่อวานได้ของแต่ง U11 มาอีกรายการครับ..
    ไฟตาแมวกะระยะมุมแก้มหน้ารถ สลักเกลียวเป็นสนิมเลยถอดแก้มไม่ออกครับ ก็เลยต้องเล่นบทโหด......หุ หุ

อุตส่าห์บอกเด็กที่ร้านว่า... "ไม่ให้งัดไฟตาแมว" ยังไม่วายโดนงัดไปข้างนึงจนได้ แต่ก็ไม่เสียหายอะไหล่ครับ ได้มาครบทุกชิ้นและที่สำคัญ คือ สายนำแสงไม่โดนตัดครับ.!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้