เมื่อวานมีคัยไปงาน vtec party บ้างคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย นิรันดร์ พูนสถาพร, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เก็บภาพเล็กๆน้อยๆมาให้ชมคับ

1. เด๋วรอรูปจากคุณbig_013 กับ van_rs มาอัฟให้ดูต่อนะคับ....:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤษภาคม 2008
  2. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    ไวเนอะ...................:D:D:D

3. เอารูปมาอัฟหน่อยเร็วคุงชาย...............................................

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    รอชม

5. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เมื่อวานผมไปชมมาคับ ชาว es มีไปกันไม่กี่คัน พอดีผมเด็กใหม่ไม่รู้จักใครเรยไม่กล้าเข้าไปทักทาย แฮะๆ

ได้ข่าวว่า 3door K20A มันวิ่งดีจริงๆ

6. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    โห ลืมเลย มีไปแล้วหรอเนี่ย เสียดายอ่า

7. jung_es

jung_es New Member Member

36
    1
    0
    ไม่ได้ไปชมเดียวรอชมรูป ด้วยคนคับ

8. เค้ารอชมกันคับ...ท่านๆทั้งหลายที่เอากล้องไปถ่ายมาแบ่งกันดูบ้างดิ.....

9. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    ไปมาครับ แต่ไม่รู้จักใครเลย จอดอยู่ในเต้นตรงทางที่จะเข้าไปแข่ง 01 สีเทา

10. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    อ๋อเห็นแล้วครับจอดอยู่ในเต้น รถสวยครับ Bee es 01 เหลือง ครับ

11. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    ไป มา แต่ ร้อน มาก..............................

12. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    พี่ออยจัดลิ้นหน้าให้น้องด่วนเลยนะ หุหุ

13. aum_ES

237
    10
    0
    ผมชื่ออั้มครับ ชอบสีเหลืองเหมือนกัน EG คันเก่าผมก็สีเหลือง

14. ว่าจะโทรหาอยู่เหมือนกัน..........
    ทำไมไม่ไปล่ะน้องไกค์:):)พลาดได้ไง

15. จอดแถวเต็นท์ city mania ปะคับ..........

16. aum_ES

237
    10
    0
    ครับ.....เต็นท์อู่ Bear R ครับ

17. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ไม่มีใครถ่ายรูปมาให้ดูบ้างเลยหรอ:cry::cry::cry:

18. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ไอ้บอยโว้ยเอารูปมาลงหน่อยอย่าเก็บไว้ดูคนเดียวซิมันไม่ดีนะเผื่อแผ่บ้าง :D

19. Keng_Type_Z

Keng_Type_Z New Member Member

88
    7
    0

20. Keng_Type_Z

88
    7
    0

21. Keng_Type_Z

88
    7
    0

22. chai_es

202
    13
    0
    เอามาจากไหนเนี่ยยยยยยยยยยย....................:eek::eek::eek:

23. เห็นน้องเหลือง แล้วคิดถึงจัง ยังสบายดีใช่เป่าคับ อิอิ สวยจิงๆคันเหลือง เอิ๊ก

24. Vans_OTAKU

Vans_OTAKU New Member Member

46
    2
    0
    เพิ่มรูปคับ..........;)

25. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    สบายดีคับคุณหนุ่ม......ลงมาชลบุรีเมื่อไรอย่าลืมโทรมาหานะ อิอิอิอิ
    .....ต้องขอบคุณนะคับที่เอารูปมาลง.......

26. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0

ใช่คันที่จอดข้างรถ EK SPOON ของพี่แจงป่ะครับ

27. aum_ES

237
    10
    0
    ใช่แล้วครับ.....

28. chai_es

202
    13
    0
    รูปเพิ่มมาแว้ววววววววววว...............:p:p:p

หวัดดีคับคุณแนท ไปร่วมงาน vtec party มาหรอคับ แล้วได้เอารถลงไปลองวิ่งมาเป่า อิอิ หวังว่า step ต่อไป คงจิ๊ดขึ้นนะคับน้องเหลืองอ่ะ :D เดี๋ยวว่างจะลงไปเที่ยวคับชลบุรี พอดีมีพวกน้องๆไปเรียนที่ ม.บูรพา ไม่แน่อาจจะไปพร้อมกับ 3s โบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้