*** เมื่อตัวเล็ก ตะลุยหนองคาย ***

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Tonhunsa, 18 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tonhunsa

Tonhunsa New Member Member

34
    1
    0
    เอ่า เดินทาง คร๊าบ

11 เมษา 51

น้ำมันพร้อม คนพร้อม เงินพร้อม <มั้ง>

มุ่งสู้ จังหวัดอุดรธานี ได้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 เมษายน 2008
  2. Tonhunsa

34
    1
    0
    เจอกันระหว่างทาง

วิ่ง 140 แซงไม่มิด หุ หุ

3. Tonhunsa

34
    1
    0
    ดู ดู๋ ดู ดู เธอ ทำ ...

4. Tonhunsa

34
    1
    0
    ถึงอุดร จอดพักที่หนองประจักร์

5. Tonhunsa

34
    1
    0
    วัน ที่ 12 เมษา 51

ไปตะลุยหนองคายกันต่อ

6. Tonhunsa

34
    1
    0
    วันที่ 13 เมษา 51

พาตัวเล็กไปเล่นน้ำ ที่ หองประจักร์ อุดร แล้วก้อเดินทางท่องเที่ยว

ตลอดสงกรานต์ รวมระยะ ทาง กว่า 1200 โล บริโภคน้ำมัน ตก โล ละ 3 บาท

ขอบใจเพื่อนรวมทางจากอุดร ผู้หมวด บอยสุดหล่อ น้องตั้ม หล่อลากใส้ มา ณ.ที่นี้ คร๊าบ

จบข่าวคร๊าบ ...

..

.

7. kajua

kajua New Member Member

128
    3
    0
    เเนวมากคับ ผมจั๊วเองนะ

8. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    เอ๊ะ คอมเม้นข้างบนนนนนนนนนน รถสวยนะค้าบ อิอิ

หายไปเลยนะคุนพี่ อิอิ

พี่ต้นนน รถสวยยย อิอิ

ขอบคุนค้าบที่เอารูปสวยๆมาให้ชมกัน อิอิ

9. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    สุดยอดๆ รถก็สวย แรง อีก สมบูรณ์ครับ

10. kajua

kajua New Member Member

128
    3
    0

ไม่ได้หายไปไหนหรอก ยังวนเวียนอยู่เเถวนี้

11. A31661

A31661 New Member Member

1
    0
    1
    แหร่มจิงๆ คนมันเหลือเนาะพี่ต้น

12. บอยคุง

บอยคุง New Member Member

12
    1
    0
    วันหลังไปใหม่ ฮ่าๆรับมานะป๋าต้น
    อุดรรออยู่

13. kobmyway

kobmyway New Member Member

71
    1
    0
    สุดๆเลยดีนะไม่แวะมาสุโขทัยไม่งันเดียวพาเทียวยาว ว่าแต่หมดค่านํามันไปเทียวราย

14. Tonhunsa

34
    1
    0
    ค่าน้ำมันเฉพาะตัวเล็ก คันเดียว เกือบ 4 พัน คร๊าบ ....

15. kobmyway

kobmyway New Member Member

71
    1
    0
    สงสัยรถผมไปวิ้งคงนอต กลางถ้าเหงๆ ค่านํามันคงยิ่งก่านี้ เดียวเสานี้ถ้ารถไม่มีปันหาคงลงพัทยา (คงไม่รอด)

16. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    รอดจิค้าบพี่ มะมีปันหาหรอกค้าบ ^^

17. K_car อุดร

สวัสดีคับพี่ต้น ตั้มนะคับ ตั้มว่าจะลองใส่แม็ค R 13 ตัวที่ใส่อยู่ปั้ม jet มันจาสวยเหมือนเดิมไหมคับพี่

18. อิอิอิ

ว่างๆ จาไปเล่นด้วยนะคับผม ตอนนี้ไม่สบายเปงโรคทรัพย์จางฮะพี่ พี่ตั้มว่าจาขายรถแล้วนะ จาขาย 200,000 ฮะ สนใจจาซื้อต่อไหม ว่างๆเราหาที่พาตัวเล็กไปตะลุยสารคามนะพี่ ชวนพี่หมวดคนหล่อไปด้วยรอพี่หมวดว่างๆจากภาระกิจก่อนรู้สึกว่าภาระกิจจาเยอะเปงพิเศษไม่ค่อยว่างเล้ย

19. รูปใหม่ครับ2555

ขายครับต้องการขาย ราคาคุยกันได้นะครับ ตั้ม

20. ขายครับ

ขายครับต้องการขาย ราคาคุยกันได้นะครับ ตั้ม

21. ขายจริงๆ

ต้องการขายครับ ด่วน สนใจติดต่อที่ 087-4313120

22. nfp1

nfp1 New Member Member

1
    0
    0
    ดีคับ ตอนนี้ผมได้รถมาจากผู้หมวดบอย 1 คัน สีขาวเมือนกันเลย อยากทราบว่าชุดสปอยเอร์รอบคันมีขายมั้ยคับ รถผม มิร่า ED 10 8y[:confused:

23. Tonhunsa

34
    1
    0
    ตอบ .. ชุดรอบคัน ไม่มีขายครับ ชุดที่ผมใส่ แปลง งานไฟเบอร์ เอาครับ
    ถ้าอยู่ อุดร ลองเข้าไปดู ที่ร้านเจโปรเจค นะครับ
    ถามหมวดบอยก้อ ได้ เค้า ก้อ รุจัก

...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้