เพื่อนๆใช้รถALTIS แบบไหนกันบ้าง

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย thaweesak, 13 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    อยากให้เพื่อนๆสมาชิกที่ใช้ ALTIS ช่วยถ่ายรูปรถคู่กับท่านลงในกระทู้ด้วยครับ เพื่อที่ท่านอื่นๆ จะได้รู้จักมักคุ้นหน้าตากันครับ ไม่ต้องอายหรอกครับเราคบกันที่นิสัยใจคอไม่ใช่หน้าตา มาดูผมก่อนล่ะกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2009
  2. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    :cool::D:eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2009
  3. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    นู๋โมมะได้ถ่ายรูปคู่นะคะ ไว้โอกาสหน้าจะถ่ายคู่ค่ะ

4. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48

รถแฟนเราสวยจัง อิอิ:p

5. apple-was

apple-was New Member Member

30
    0
    0
    ไม่เป็นไรหรอกค่ะน้องโม เอาไว้เอารูปสวยๆมาลงก็ได้ รูปพี่ยังอืดๆ อยู่เลย ก็จะอัพเดทเหมือนกัน

6. apple-was

30
    0
    0
    น้องโมพาแฟนมาอยู่ในคลับด้วยกันเลยสิ แฟนจะได้ไม่เป็นห่วงงัย

7. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    555+ เด็ก EG ค่ะ แต่ซี้ดคลับเหมือนกัน

8. thaweesak

724
    0
    0
    เอาล่ะ งานนี้มีสมาชิกEG เพิ่มมาอีกคนแล้ว น้องโมพี่มีไอเดียแล้ว ตั้งชื่อนี้ดีป่าวขำ ๆ
    A L T I S Z E E D C L U B​

9. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48

จัดปายพี่

10. apple-was

30
    0
    0
    A l t i s Z e e d C l u b
    ก็ฟังดูดีเนอะ

11. mosakijung

79
    0
    0
    อ่ะนะ จัดปายยยยยยยยยยย

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อิอิ

13. apple-was

30
    0
    0
    แล้วตัวเองจะไม่แนะนำตัวหน่อยหรือจ๊ะ จะได้เรียกชื่อได้ถูก ส่วนพี่ชื่อเปิ้ลค่ะ (เปิ้ลซ่า)

14. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ^
    ^
    ^
    BoY คับ
    อยู่สระบุรี
    ใช้รถเมล์คับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ

อยากนั่ง Altis อ่ะคับ ยิ่งสีทองนะ คนขับ น่ารัก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2007
  15. mosakijung

79
    0
    0
    อ่ะนะ ซะง้านนนนนนนนนนอ่ะ

16. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    น้องแดงยังอยู่นะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2007
  17. thaweesak

724
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับคุณบอย แต่ทำไมอยู่ไกลถึงสระบุรีล่ะครับ แล้วทำงานที่กรุงเทพหรือป่าว

18. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อยู่ หระรี ทำงาน หระรี แต่ แฟนอยู่ กรุงเทพ คับ

19. mosakijung

79
    0
    0
    อ่ะนะ มะโปรโมทกันเลยนะจ๊ะคุณบอยยยยยยยยยยยยยยย

20. thaweesak

724
    0
    0
    น้องโมก็คุณบอยเขารักของเขาอ่ะ น่าอิจฉาจัง แล้วโมเจอกับแฟนบ้างหรือป่าว หรือโทรศัพท์คุยกันครับ

21. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ต้องขอบคุณ PCT ที่ทำให้เราได้คุยกัน

ช่ายป่ะ

(รอรอรอรอรอ 6 ตุลา อิอิ)

22. thaweesak

724
    0
    0
    น้องบอย 6 ตุลาคมมีอะไรพิเศษหรือป่าว

23. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    พิเศษ มากๆคับพี่

แต่ม่ะบอกปล่อยให้ งง อิอิ

24. thaweesak

724
    0
    0
    วันเกิดบอย หรือว่าวันครบรอบที่เป็นแฟนกัน วันเกิดนู๋โมก็เลยมาแล้ว วันปิยะ ก็ไม่เกี่ยว งงงงงงงงงงงงงงงงงงง

25. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อิอิ งง งง

55555+

(สงสัยต้องรอต่อไป)

26. thaweesak

724
    0
    0
    น้องบอยใจร้าย จะฟ้องนู๋โม ฮิฮิ

27. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    มันไม่มีอะไรพิเศษแล้วคับพี่..................................

28. thaweesak

724
    0
    0
    โถ...วัยรุ่นเซ็ง

29. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ^
    ^
    ^
    เหมือนกันคับ พี่

30. thaweesak

724
    0
    0
    หมู่นี้นู๋โม หายไปละน้องบอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้