เพราะ หนู ไม่กี่ตัว ถึงกับต้องลากรถ ไปอู่ กันเลยทีเดียว

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย SkuLL, 6 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    เข้ามาเตือนภัย พี่น้องครับ ถ้าต้องจอดรถ จอดลาทิ้งไว้ ก็ลองเปิดฝากระโปงกันดูมั่งนะครับ จะได้ไม่เป็นแบบผม :cry:

405 คันขาว โดนหนู แทะ สายไฟหลักของรถ ขาดกระจาย สายไฟเครื่องอีกบางส่วน เพราะจอดทิ้งไว้แล้วไม่ได้สตาร์ทเลย ผลสุดท้ายต้องลากไปอู่เพราะหนูแท้ๆ ครับ

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เคยโดนมาแว๊วขอบอก ทุกวันนี้เลยต้องแก้แค้นกับอีหนูซะ555

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ผมว่ามันเป็นเรื่องของฟามน่าน้อยใจของอีขาวมากกว่า น้า.....คิม 5555+ (ว่าแต่ น่าไป 3-4-ก้าว อีกเนอะ นักร้องน่าร๊ากกกกจิ๊งงๆๆๆ)

ปล. ใครสงสัยโทรมาถามเน้อ 5555+

4. SkuLL

314
    3
    0
    เพิ่ง กลับ มา จาก ร้าน ที่ โบว์ ว่า สด ๆ ร้อน ๆ หุหุ ตอนนี้ อี ขาว ไป อยู่ กับ ต๊ะ & เติร์ก แล้ว รอ การ กลับมา ชุด ใหญ่

5. SkuLL

314
    3
    0
    ขอ ไป แก้ ผ้า เอ็ย แก้ แค้น กับ อี หนู ด้วย คน ครับ พี่

6. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เรื่องรถน่ะไม่เท่าไหร่ สมองคิดไปไกลกะไอ้ร้าน 3-4-ก้าว นี่หละ อะไรฟระเนี่ยยยยยยยยย เหอๆๆ

7. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ช่าย เรื่องรถไว้ก่อนๆ สนใจเหมือนกับ จ๊อบเลย ร้านอะไรนะพี่ 3-4 ก้าว ชื่อร้านแม่งเท่วะ 555+
    ขาวๆ บึ้มๆ ทั้งนั้นเลยหรอ ว๊าวววววว

ส่วนเรื่องอิหนูเนี่ยมันร้ายกาจมาก ระวังภัยจะมาใกล้ครับ 555+

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ชิชะ เจ้าตัวทั้งคู่ยังไม่ออกมามอบตัวอีก เดี๋ยวเถอะจะฟ้อง ผบ ที่บ้าน เหอๆๆ

9. iiifoniii

iiifoniii New Member Member

2
    0
    0
    เอ...ตัวร้านอยู่ เมืองทองเป่าน้า....

10. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆ นะครับ

11. SkuLL

314
    3
    0
    สภาพปัจจุบัน หลังจากโดนจอดทิ้งขว้างอยู่หลายเดือน

12. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    หาย ไวไว นะคร้าบบบบ เหอๆๆ

13. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    จัดปาย ชุดใหญ่ๆ เต็มไม้เต็มมือ

14. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ผม เกลียด น่ามัน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไอเชี้ยหนู อิเชี้ยหนู
    พวกมึงตายยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้