เปิดตัวน้อง ชายหน่อยคับ หลังจาก มาส่องอยุ่ในนี้นานแระ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย คุล, 20 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    [​IMG][/url][/IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤศจิกายน 2009
  2. คุล

1,056
    1
    0
    รถเดิม นะคับ เจอกันทักทายได้นะคับ

ภท2866 ส่วนมากวิ่งแถวพระราม3

เพราะออกจากแถวนี้แร้วหลงตลอดคับ อิอิ

ชื่อบาสนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤศจิกายน 2009
  3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีครับ ของผม สีน้ำเงิน เหมือนกัน
    อยู่แถวพระราม2 รถผมก็ทำนิดหน่อย

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ดีครับแจ๊คครับ ยินดีได้มีเพื่อนเพิ่มอิอิ.....อยู่ขอนแก่นครับบบบบบบบบบบบบ

5. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    เบส.............. ที่นิดเดียวคือเหลือของเดิมนิดเดียวใช่ป่ะ:D

6. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    หวาดดี ด้วยอีกคน คับ ของผมก็น้ำเงินด้วย เหมือนในรูปเลย

7. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พรุ่งนี้ไปกินเนื้อกันที่เกษตาป่าวคับ คิคิอยากกินเนื้อ

8. คุล

1,056
    1
    0
    ไปทางไหนอะพี่ ออกจากแถวบ้านก็หลงแร้วววววว อยากไปๆ แต่ต้องรอ เลิกงานก่อน 1 ทุ่มอะ

9. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    แบงค์ ครับ

วิ่ง ปากน้ำ สำโรง พระราม3 สาทร วิภา แจ้งวัฒนะ

วิ่งบ่อยๆ

10. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    book คับ ปากน้ำ บางนา อยู่แถวนี้ รถทำนิดหน่อยเหมือนกัน ^^

11. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ชื่อ เบส งับๆ วิ่งทุกที่ ที่มี ญ แต่ส่วนมากหลงงับ หลงในความขาวๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

รถมะได้ทำอารายเลยงับๆๆ เฮ้อ เหนรถตัวเองแล้วววว ต๊อแต๊ๆๆๆๆ ^_^

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    Golf ครับ เหม๋งจ๋าย ห้วยขวางจ้า

13. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับคะ เจอกันเสาร์นี้นะคะที่งานมีตติ้ง:D

14. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    หวัดดีครับ อ๋อมครับพรุ่งนี้เจอกัน(ถ้ามา) รถสีน้ำเงินเหมือนกัน

15. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    Rambo วิ่ง ปากน้ำ-บางนา-ตราด(บ้าน) ครับ เครื่องเดิมๆเหมือนกัน

16. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ในรูปเปิดประตูมามีอะไรแดงๆแว่บมาด้วย :D

17. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    หวัดดีครับ แถวรามอินทราครับ

18. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    หนึ่งคับ น้ำเงินด้วยคร้าบ รถแตนๆ วิ่งต่างจังหวัด แถวๆแนวชายแดนคับ

19. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีครับ พี่ป็อกครับ
    ยินดีต้อนรับนะ พี่อยู่แถวๆพุทมณฑลสาย 3 กะ สีลมครับ

20. คุล

1,056
    1
    0
    อิอิ นิดๆหน่อยอะคับ มันติดรถมา พี่เจ้าของเก่าเขา แต่งไว้ให้อะ

21. App_si

App_si New Member Member

33
    0
    0
    ชื่อ เน คับ
    Zone รามอินทรา ลาดพร้าว รัชดา ฯ คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2009
  22. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    หวัดดีครับ ก๊อต

มาคุยกันบ่อยๆนะคับ^^

23. TRAEH

TRAEH New Member Member

52
    0
    0
    ผม ฮาร์ท คับ

ตอนนี้ ก็ วิ่ง แถว บางนา ไปกลับ สามเสน คับ วิ่งเป็น รถตู้เลย

:D :D :D

24. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ^
    ^
    ^รถตู้ส่งพริทตี้ป่าวคับพี่ฮาร์ท:D:D

25. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ป่าว รถจับเด็กนักศึกษาอ่ะก๊อต

26. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

มีตติ้งเดือนธันวาคม แวะมาให้ได้นะจ้ะ

รอบนี้จะเอามือถือติดตัวละ
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้