เด็กใหม่ ขอคำแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Ton_cme, 22 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton_cme

Ton_cme New Member Member

53
    0
    0
    :cool:สวัสดีพี่ๆทุกคนครับผม:D
    ผมชื่อต้นคับผม อยากขอคำแนะนำพี่ๆหน่อยคับว่า
    รถผมในรูปอะคับ มันมีไฟหรี่ 2คู่มันดูน่าเกลียดไหมคับ
    แล้วถ้าผมจะโป๊สี ปิดรูไฟหรี่ที่ยังไม่ได้ใส่โครมไฟ จะดูดีกว่าไหมคับ
    แล้วผมขอเข้าคลับ Hilux ด้วยคนได้ไหมคับ

2. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    สวัสดีคับชื่อปุ๊คับ ยินดีต้อนรับคับผม ไฟหรี่นี่ผมว่าแล้วแต่มุมมองคับผมว่าหามาใส่เพิ่มจะดีกว่าคับ แต่ถ้าเป็น กะ.........นี่ในคลับนี้ชอบหลายคนเลยคับ 555555

3. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ยินดีต้อนรับ สู่HLC ครับพี่!!

ถามความคิดผมนะ ถ้าอยากจะใช้เสกิร์ตชิ้นนี้

ผมถอดกันชนเดิมออกเลยครับ แล้วเลื่อนเสกิร์ตไว้ด้านบน อิอิ!!

แล้วแต่คนชอบครับ นานาจิตตัง!!

---------------------------------------------------------------------

4. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    เห็นเหมือนกันเลยครับ โรส

5. ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวเดียวกันครับผม

6. ยินดีต้อนรับคับ
    ส่วนกันชน น่าจะเหมือนตาโรสว่า

7. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ยินดีต้อนรับนะค้าาาาบ

8. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  9. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ยินดีต้อนรับครับพี่น้อง อิอิ

10. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    หวัดดีคับ

ดันไปคับ

11. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ยินดีต้อนรับครับ........

12. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ

13. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ยินดีต้อนรับเช่นกันนะคับ......

ส่วนกันชนชายล่าง แล้วแต่คนชอบคับ

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

15. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0

16. Ton_cme

53
    0
    0
    กะ.....ที่พี่ว่า ผมก้อชอบเหมือนกันคับ 555

17. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ยินคีต้อนรับคัฟ ^^

18. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    ยินดีต้อนรับค้าบบ

19. Ton_cme

53
    0
    0
    ......รู้สึกอบอุ่นมากๆครับผม ที่พี่ๆให้การต้อนรับเด็กใหม่อย่างผม......
    แล้วที่พี่ๆแนะนำว่า__"ถอดกันชนเดิมออกเลยครับ แล้วเลื่อนเสกิร์ตไว้ด้านบน"
    ถ้าถอดแล้ว ด้านหน้าจะดูสั้นไปรึป่าวคับ

---------- Post added at 09:28:05 ---------- Previous post was at 09:27:45 ----------

......รู้สึกอบอุ่นมากๆครับผม ที่พี่ๆให้การต้อนรับเด็กใหม่อย่างผม......

แล้วที่พี่ๆแนะนำว่า__"ถอดกันชนเดิมออกเลยครับ แล้วเลื่อนเสกิร์ตไว้ด้านบน"
    ถ้าถอดแล้ว ด้านหน้าจะดูสั้นไปรึป่าวคับ

20. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยินดีครับ ผมแมน

21. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ชายล่างตัวนี้น่าจะเป็นของอีซูซุใช้ไหมครับ......ลองถอดตัวโครเมียมออกใส่เทียบดูอะครับ แล้วแต่คนชอบด้วยละ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

22. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยินดีที่ได้รู้ จักครับ ผมเก๊า ครับ อย่างไปแนะนำตัวที่ กระทู้สมาชิกใหม่ด้วย จ้า

ส่วนไฟหรี่ หรือไฟตัดหมอก ครับ หาใส่เถอะครับ หรือไม่งั้นก็หาตะแกรงใส่ไปก่อน

23. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0

ตามพี่เก๊าก็น่าจะดีนะคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

24. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

25. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

26. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    หวัดดึครับ ผมโตครับ

27. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ยินดีต้อนรับจ้า ชื่อฮั่งจ้า

28. Nong Lopuri.

Nong Lopuri. New Member Member

126
    0
    0
    หวัดดีครับต้นผมหน่องครับ ยินดีที่รู้จักครับ พวกเราคอเดียวกัน

29. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0

30. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ยินดีตอนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้