เช็คชื่อหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 1 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เงียบจังเลยตอนนี้

ที่เงียบๆกันไปไม่ได้หายไปไหนนะคับ แต่ช่วงนี้เร่งทำโปรเจคใกล้จบแล้ว เลยไม่ได้มิตติ้งเลยเดือนที่แล้ว

แล้วท่านอื่นๆ ยังอยู่กันหรือเปล่าคับเนี่ย บอร์ดเงียบสุดๆ :)

ปล.รุปข้างล่างนี่คงไม่ต้องบอกนะคับ ว่าเธอชื่ออะไร

2. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    มาครับ อยากมิตติ้งเเล้ว ......

3. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    มาค๊ะ เเต่ข้องใจอย่างนึงในรูปชื่อไรง่ะ บอกหน่อยจะหามาโหลดดดด

4. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    มาแถวบ้านผมบ่อยนครับไม่รู้มาทำอะไร

5. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    รถยังไม่เสร็จเลยอ่า

6. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    อยู่คร๊าบบบ

7. อยู่ครับ อยู่อย่างเหงาๆ ฮือๆ.....
    ปล.ในรูปคือใครไม่รู้จักจิงๆ

8. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ยังอยู่ เปลี่ยนงานใหม่วุ่นวายพอดูมิตติ้งเมื่อไหร่บอกด้วยน๊า

9. Nat_mo

781
    15
    18
    เธอคือ Minori Hatsune คับผม

10. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    If u have meeting, please call me because I don't have time to check in the board. Thanks ^^

11. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เร่งทำโปรแจ๊คเหมือนกัน

สำหรับเด็กพระจอมที่คาดว่าจะจบภายใน summer นี้อย่างลืมไปลงชื่อจบที่ตึก TGGS ก่อนวันที่ 10 ก.พ. นี้นะครับผม

12. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เอ๊ะ น้องคนนี้คุ้นๆนะเหมือนเคยเจอกันที่ไหนมาหว่า snoop ป่าวว่ะ จำม่ายด้ายว่ะ 555+

13. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    ยังไง ๆ อิอิ 5555+

14. Nat_mo

781
    15
    18
    เคืองทั้งคู่ ไม่เห็นมีชวน

15. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    อิอิ

มาแว้วๆๆ

^^

มิ๊ดติ้งๆๆ

16. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    เจอกันโดนไม่ได้นัดหมาย

17. golf_2jturbo

golf_2jturbo New Member Member

75
    0
    0
    ดื่มด้วยคนดินัท

18. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    มาเลยครับพี่กอล์ฟ

19. golf_2jturbo

golf_2jturbo New Member Member

75
    0
    0
    ดื่มกันเมื่อไหร่อ่ะ

20. Nat_mo

781
    15
    18
    ช่วงนี้เงียบสุดครับพี่ ทำโปรเจค แล้วยุ่งๆเรื่องจบหนะครับ

รับรองว่างานหน้า มี ดื่มกัน เดี๋ยวนัทจะโทรไปชวนคับพี่

21. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ยังอยู่ๆ แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาบอร์ด เน็ตไม่แรง
    มีไรโทรมาบอกกันด้วยนะท่าน

แวะมารายงานตัวหน่อย มีไรโทรตามบ้างนะครับ ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเหมือนกัน.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้