เจอรถแล้วนะครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย chao_ek, 14 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.oung

Mr.oung New Member Member

27
    3
    0
    ยินดีด้วยนะครับที่ได้รถเเล้วนะครับ.....ถือว่าฟาดเคราะห์ไปนะครับ

2. skyline11

skyline11 New Member Member

20
    0
    0
    ดีใจด้วยนะครับ โชคดีจัง

3. banhan

banhan New Member Member

22
    0
    0
    อยากเห็นสภาพรถตอนที่ ได้กลับคืนมาอะครับ อยากรู้ว่ามันทำอะไรกับรถมั่งอะครับ แล้วตอนนี้สภาพปัจจุบันเป็นยังไงมั่งครับ ยังไงก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับที่ได้ รถคืน ถ้าเป็นผมคงล้มทั้งยืนแน่ๆเลยครับ

4. patty ek

patty ek New Member Member

17
    1
    0
    ยินดีด้วยนะครับที่ได้กลับมา...........ต้องลงโทษให้ถึงที่สุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้