เจอคูเป้สีดำ ล้อขาวใครเอ่ย ในอุโมงค์แยกเกษตร

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Golf_Za, 4 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    ขับแซงไปตอนประมาณตี 1 จำได้ป่าว อิอิ:D

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    นึกไม่ออกว่ะ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มะใช่พี่แน่ๆ แต่ใครอะ สีดำล้อขาว

4. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    ทะเบียนขึ้นต้นด้วยเลข 5 ล้อ TE37 ขาว ท่อเฉียงๆ ป่าวครับ...

ถ้าใช่.. เคยเห็นเหมือนกัน รถสวยดีครับ
    :D

5. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
  6. DOOK_CL1

DOOK_CL1 New Member Member

31
    1
    0
    เมื่อคืนประมาณนั้นครับวิ่งลอดอุโมงค์ไปทางเลียบทางด่วนน่ะไม่รู้ว่าใช้รถผมป่าวน่ะ
    เจอด่านจับรถซิ่งด้วยสงสัยโดนหลายคันไม่แน่ใจว่าแซงก่อนลงอุโมงค์ป่าวครับ:D

7. veeta

veeta New Member Member

40
    0
    0
    ไม่น่าใช่รถผม เพราะผมเห็นรถคุณ ก๊อฟ ผ่านไปตอนนั่งกินข้าวต้ม

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    วิ่งย่านนั้นกันเยอะจริงๆ

9. hernfah

hernfah New Member Member

18
    0
    0
    ดำล้อขาว มุดเกือบทุกวันเหมือนกันครับ อุโมงนั้น หุหุ
    แต่ไม่น่าใช่เพราะดึกเกินนนน แม่ผมว่า ....

10. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    อ่อ งั้นรถกุเองกอฟฟ กุขับผ่านไปเองอะ กทักมึงมะเหงหรออออ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้